New Faucet Earn 100 satoshi Every 10 Minutes

mrtokin

Junior
Reactions
42
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Welcome everyone to new bitcoin faucet
http://coin24h.net/faucet | Kiếm Bitcoin miễn phí.
Mỗi 10 phút, bạn có thể kiếm được từ 100 đến 200 Satoshi (Bitcoin).
Thu nhập của bạn được trả trực tiếp vào tài khoản của bạn ePay.
Kiếm được tiền thưởng 10% giới thiệu!

Sorry mod và mọi người bữa có post 1 bài nhưng nhầm box có nhờ mod remove cho nên giờ cũng không rõ nó đi đâu về đâu. :D.

P/s Banned IP, nhờ các bạn biết về vấn đề này chia sẻ giúp, mình muốn banned IP quốc các khu vực Nga, Ukraine, Brazil. Có lượt truy cập là rất tốt, tuy nhiên mình muốn banned là có lý do riêng của mình. Script mình đang sử dụng thì có chức năng này nhưng có vẻ không hiệu quả. Các bạn có cách nào khác hay xin chia sẻ giúp, hoặc kiểu như up 1 file lên host trong đó có danh sách IP cần banned xin chia sẻ vì mình không rành món này. Mình cũng có dùng Cloudflare và có chức năng này nhưng chỉ dành cho gói pro.
Trong thực tế thì những website tại khu vực này cũng banned Việt nam không ít họ chơi không đẹp đẽ gì.

Số BTC từ lúc mình free là tốn cũng không ít, tuy nhiên mình cũng không hề tiếc nuối gì, Đặc biệt đối với Việt Nam. Với 1 website mới và rank tụt nhanh chóng hàng ngày thì mình hài lòng với số BTC bỏ ra miễn phí cho người dùng.

Qua đây mình xin giới thiệu và mong muốn nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho faucet việt nam, và những lời góp ý cho faucet để mạng lại hiệu quả tốt nhất. Như vậy cũng đồng nghĩa với việc mình có nguồn thu và duy trì để phục vụ miễn phí Satoshi ở mức cao nhất có thể cho người dùng.

0. Website và faucet, code là nguyên bản và không có gì chỉnh sửa nên về hình thức không bàn đến.
1. Faucetbox thông báo sẽ đóng của trong thời gian tới "Read more" Và bạn có ý định sử dụng các dịch vụ micropayments nào khác?.
2. Với mạc định tối thiểu mình để 100 Satoshi miễn phí cho mỗi yêu cầu 10 phút là nhiều hay ít so với mặt bằng chung các faucet khác?
3. Số thời gian bao nhiêu phút cho 1 lần yêu cầu miễn phí Satoshi với bạn là phù hợp và chờ đợi để yêu cầu Satoshi cho lần sau?
4. Khi truy cập trang bạn có gặp phiền toái bởi các quảng cáo khi nhận Satoshi như ở những trang khác tình trạng ads popup bật từa lưa.?

Xin cảm ơn và mong nhận được phản hồi tích cực từ các bạn.

Last edited:
300 - 500 là hợp lý nhất
Cảm ơn bạn đã quan tâm và cho ý kiến. Tuy nhiên với số lượng bằng đó có lẽ mình sẽ cố gắng trong tương lai :D.
Trong thực tế có thể lên đến 1000 Satoshi nhưng thời gian để yêu cầu sẽ lên đến 24h thì được. qua khảo sát thì mình thấy mặt bằng chung những faucet tốt nhất hàng đầu đên thời điểm này cũng chỉ có thể chi ở mức 100 thôi. Mình sẽ cố gắng tuy không cao nhưng cũng ở mức bằng họ.

Tuy nhiên mình mong nhận được những góp ý chân thành và thực tế hơn của bạn. 1 ngày mình cũng phải chi nhiều lắm bạn 300 - 500 nhiêu đó không nhằm nhò gì đâu :D.

Trung bình 1h dc 600 satoshi,tùy theo balance bạn có thì mới bik hợp lý hay ko,nhưng mình nghĩ tb 1h cỡ 1k sato là ok
Góp ý của bạn là rất thực tế và sát với mặt bằng chung hiện này. Mình đang hướng tới mức có thể chi 1000 satoshi cho 1h là có thể trong thời gian tới và nhận được sự ụng hộ từ các bạn. Và site có thể đăng ký được những top net hiện nay.

Cảm ơn các bạn đã quan tâm.

thớt có thể làm 1k 24h cũng được , vì nói thật tâm lý chung là số sts càng nhiều là càng thu hút , chứ ví dụ 100 sts 5 phút thì cũng ko bằng 1k 24 tiếng 1 lần

Có thể chia.mốc ra,500 sato/6h,đơn giản tâm lý khi claim mn ai cũng thích claim nhiều sato 1 lần,bởi còn nhiều site khác để claim nữa mà,chứ cứ 10p claim e chỉ ai rảnh 24h mới chơi

Có thể chia.mốc ra,500 sato/6h,đơn giản tâm lý khi claim mn ai cũng thích claim nhiều sato 1 lần,bởi còn nhiều site khác để claim nữa mà,chứ cứ 10p claim e chỉ ai rảnh 24h mới chơi

Cảm ơn bạn đã góp ý. Mình sẽ tính toán trong thời gian tới.
Tuy thời gian + lại thì đúng là thế nhưng lại khó mà làm thế được. Haiz khó phết đấy :rolleyes:
Mình đang có khoảng 20 nghìn user chạy. bạn thử tưởng tượng mức nó nó đều chạy 1 nhát 1 ngày thôi là mình lỗ nặng.
Trước đây mình cũng có dự đoán trước lúc chưa ra faucet. Khi share các faucet list ngon Mình có nói là xu hướng thời gian tới sẽ là 5 10 - 30p sẽ bùng nổ mạnh. Mục đính của nó chủ yếu là lượt view quảng cáo nhằm phục vụ chính cho người dùng. Đấy là lý do tại sao các site nó lại chia nhỏ satoshi ra như thế mà lại không phải là đập 1 cục cho các bạn yêu cầu.

Mấy hôm nay căng quá. mấy thằng Nga ngố với India+mấy thằng ukraine. nó auto rồi gian lận các kiểu ác quá.

Tuy nhiên mình cũng đã ngăn chặn đỡ phần nào và đang theo giõi. Thời gian tới hỹ vọng mình sẽ có thể phục vụ được cho các bạn mức tốt nhất có thể. Tuy không cao nhưng mình cam kết cũng không thấp hơn mặt bằng chung. Mong rằng các ban VN ủng hộ nhiệt tình.

Các bạn có thể xem tình trạng gian lận của mấy anh tây hành hoành mình tại đây, xem trang đầu tại sao không thể là 500/h hay ngày được. bạn nhìn xem có phát hoảng không :D : https://bitcointalk.org/index.php?topic=1707248.0
Nếu có là bị như vậy thì mình mong nó mất vào tay VN mình chứ mấy thằng tây úc chế mịa nó:rolleyes:

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,414
173,585
Latest member
v9betvg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week