[newageptc]site mới ra lò ngày 25 tháng 7 . mong anh em ủng hộ . hiện có 35 Mem thôi ah .

hotboy

Newbie
Reactions
22
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
newageptc site mới ra lò ngày 25 tháng 7 . mong anh em ủng hộ . hiện có 35 Mem thôi ah .

REGISTER HERE

FIRST 10.000 MEMBER WILL GET FREE UPGRADED TO PREMIUM
Pay Per Click : 0.01$
Pay Per Ref Click : 0.005$
Clicks Needed For Payout : 50 ads
Payout Min : 1$
Payout Method : Instantly
Max ads : 5 ads
Payout Via : PP and AP and LR

REGISTER HERE

mong anh em ủng hộ site mới nhé .

Last edited by a moderator:

TSVL

Senior
Reactions
490
MR
0.000
Yêu cầu bạn đọc kĩ rule trước khi pót bài. Tên site phải chứa trong tiêu đề topic, mình đã sửa lại dùm bạn. Ngoài ra bạn phải thêm 1 số thông tin như, 1 click bao nhiêu, min pay,refclick........
Nếu bạn không thêm vào thì mình sẽ closed bài của bạn.
Cảnh cáo lần 1.
Thân!

Last edited by a moderator:
up lên nào

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:36 PM ----------

yêu cầu bạn đọc kĩ rule trước khi pót bài. Tên site phải chứa trong tiêu đề topic, mình đã sửa lại dùm bạn. Ngoài ra bạn phải thêm 1 số thông tin như, 1 click bao nhiêu, min pay,refclick........
Nếu bạn không thêm vào thì mình sẽ closed bài của bạn.
Cảnh cáo lần 1.
Thân!

mod này Ăn nói cho kỸ nhé . Tiêu ĐỂ mình edit chỨ cẬu edit hỒi nào . ĐỪng Ỷ là mod rỒi muỐn nói gì thì nói nhe

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

Up len nào

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 04:48 PM ----------

up lên nào .

---------- Post added at 05:07 PM ---------- Previous post was at 05:03 PM ----------

up lên nào .

up lên nào

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:36 PM ----------

mod này Ăn nói cho kỸ nhé . Tiêu ĐỂ mình edit chỨ cẬu edit hỒi nào . ĐỪng Ỷ là mod rỒi muỐn nói gì thì nói nhe

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

Up len nào

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 04:48 PM ----------

up lên nào .

---------- Post added at 05:07 PM ---------- Previous post was at 05:03 PM ----------

up lên nào .

Chào bạn, bạn mới là người cần ăn nói cẩn thận, cái tiêu đề topic mình edit dùm bạn thì mình nói là edit, không lẽ mình ăn không nói có? :(.
P/S: Member sao mà có quyền edit tiêu đề topic :m146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,266
175,619
Latest member
c54direct

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week