Referrer Newbie cần gia nhập nhóm (bao sock)

restart

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Tình hình là em muốn làm offer kiếm tí nhưng mà mỗi cái là ko có kinh phí, có bác nào chịu nhận em kô ?
Làm việc 2-3h/day, thank các bác !

Tình hình là em muốn làm offer kiếm tí nhưng mà mỗi cái là ko có kinh phí, có bác nào chịu nhận em kô ?
Làm việc 2-3h/day, thank các bác !
Nếu bạn là người có kinh nghiệm chiến offer. Thì pm tơ xem sao.Cấp sock + info cho cậu chiến ;)

mình là sub chính của site 5 ngày pay 1 lần.
mình ko tuyển newbier nhưng sẽ chuyển qua cho các sub . các sub sẽ giúp đỡ và quản lý các cậu

cậu quan tâm PM .YM Laptop_Rollsroyce

Tuyển member chiến site offer pay tuần đây. Hỗ trợ socks, pay 18-20k/$ qua ngân hàng Đông Á, được tự check credit, chấp nhận đào tạo newbei. Ai có nhu cầu pm cho mình nhé :[email protected]. Thanks!

Tuyển member chiến site offer pay tuần đây. Hỗ trợ socks, pay 18-20k/$ qua ngân hàng Đông Á, được tự check credit, chấp nhận đào tạo newbei. Ai có nhu cầu pm cho mình nhé :[email protected]. Thanks!
hic hic tuyển mem mà bị banned có ai chuột bạch ko nhỉ? chúc bạn kiếm nhiều $ nhé..

hic hic tuyển mem mà bị banned có ai chuột bạch ko nhỉ? chúc bạn kiếm nhiều $ nhé..
Đó là do bạn ý spam cùng một nội dung trong nhiều topic nên tớ mới ban. Spam tuyển mem trong topic người khác, gần 10 cái topic liền :)

ôi cái bác này nếu không nhầm thì còn hỏi cả link vào site socks để vào acc của mình, nhưng rất may đó là account cũ nên không sao :binhsua38: và thật may là bên sell socks đã báo cho mình biết.

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
422,653
174,940
Latest member
quangvinh113

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week