Help Newbie cần giúp đỡ!

ducloc5a

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Mình là newbie và trước đây cũng đã từng chơi SEOsprinter = HMA nhưng cũng chẳng đến đâu, cũng có tham gia PTC neobux nhưng cũng chẳng ra gì! được biết là MMO là kiếm được tiền nhưng hình như chưa có hướng đi đúng đắn, mọi người có thể tư vấn cho mình để có thể kiếm được 1 chút tiền! 1tr/1 tháng thôi ạ! nếu là captcha thì nên cạp loại nào vì trước đây cũng có tham gia Qlink nhưng rồi cũng chẳng được vì làm đêm và bận bịu nhiều! Bây giờ thì em có đầy đủ điều kiện (trừ vốn) ai có cái nào hay hay cho em theo với! Cám ơn mọi người!

Bây giờ thì em có đầy đủ điều kiện (trừ vốn) ai có cái nào hay hay cho em theo với! Cám ơn mọi người!

Mình cũng là newbie giống cậu,nhưng cậu nói đủ điều kiện thì cũng chưa chắc đâu.Đủ ham học hỏi,cần cù,chăm chỉ chưa ??Cậu newbie thì cứ theo capt hay seo hoặc vào hội PTC mà chiến dần,cái gì cũng cần có thời gian cả.

Trích dẫn lời của 1 anh mà mình quên tên:

Cứ học tính chăm chỉ,cần cù,ham học hỏi,để công việc và đời xô ta đi đâu thì đi...
Hay đại loại gì đấy,mình không nhớ rõ :).

Mlouis

gõ cappcha đi,mega,qlink,capchatyper đều được, chịu khó dậy sớm tí, gõ 1h -> 2h là 1triệu/tháng rồi

Last edited by a moderator:
làm giàu mới khó :D
làm tò tò thì k thiếu
có điều muốn đc tò tò thì phải hại sức ^^
captcha thì chọn site có giờ hợp lí
đừng quá ham rate cao]
gõ chịu khó tí là ok
nhưng mà nghe nói dạo này captcha hay có vụ bác sĩ n` lắm
cũng hơi căng đấy

p/s: và quan trọng hơn hết mọi cái quan trọng là phải biết cheat ^^ Ta đây vì k chơi cheat nên thua thiệt ngta hàng nghìn $ :D không thì cũng đỡ lận đận và có SH vi vu rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back