Newbie cần sự trợ giúp của các Pro :((

Status
Not open for further replies.

muabanview24h

Banned
Reactions
14
MR
0.000
Tình hình em chỉ có cái Laptop + 1 ít vốn từ khi làm Youtube :( nhưng giờ YTB khó khăn rồi em muốn chuyển sang làm cái khác có pro nào thông não giúp em được không ạ! Cám ơn các pro đã quan tâm :(

pạn cho mình hỏi làm sao để đăng bài được vậy mình tìm mãi ko thấy chỗ nào đễ đăng

Upvote 0
cẩn thận ăn cam nha bạn chúc bạn tìm ng người tốt, nếu đã có nghiệp YTB rồi thì ngâm chuyển sang Cont mà làm, mình cũng đang làm cont lấy sức kiếm tiền :)

Upvote 0
pạn cho mình hỏi làm sao để đăng bài được vậy mình tìm mãi ko thấy chỗ nào đễ đăng
bấm vào box muốn làm topic bấm vào chữ post new Thread là đc

Upvote 0
content có phải muốn làm là làm đâu, chưa kể cont hay reup vẫn chết như thường. nếu ko phải pro thì thời điểm này nghỉ cũng phải thôi

Upvote 0
Em cũng tính làm content nhưng mà lâu dài quá thấy mấy content của các dân chơi lần lượt bay cũng ngại. VN minh pro quá tự làm cũng giết - ăn chộm cũng giết - cứu ng lại càng bị giết :(

Upvote 0
phải trên 30 post tại forum mới đc gửi bài mới nhé
hình như là tùy box thì phải lúc mình chưa 30 vẫn post được mà bạn

Upvote 0
Em cũng tính làm content nhưng mà lâu dài quá thấy mấy content của các dân chơi lần lượt bay cũng ngại. VN minh pro quá tự làm cũng giết - ăn chộm cũng giết - cứu ng lại càng bị giết :(
nếu làm cont thì LH mình có gì AE chia sẻ KN, còn bạn làm cont đúng luật thì nó giết bạn kiểu gì rp phá chơi thì được 1 ngày sau sống lại thôi ah

Upvote 0
các pro chiến ytb dữ nhỉ tui cũng làm 1 thời gian cũng lắm chông gai đợt báo rồi bị anh quiz quịt 2k đang nản đây

Upvote 0
mình cũng bị quịt 2k, nhưng tính thêm tháng 8 tháng 9 mất hết thu nhập với nó nữa là mất trắng 3 tháng rưỡi rồi. chán bỏ youtube luôn

Upvote 0
Theo Bác thì có nên tham gia nét của VN không để nó bảo vệ mình :(

ko phải cứ content là nó bảo kê đâu, bạn phải đạt đủ lợi nhuận khiến nó cảm thấy xứng đáng nó mới mất công đi sp cho bạn. nhìn mấy kênh top đầu của yeah1 chết ầm ầm là hiểu.

Upvote 0
ko phải cứ content là nó bảo kê đâu, bạn phải đạt đủ lợi nhuận khiến nó cảm thấy xứng đáng nó mới mất công đi sp cho bạn. nhìn mấy kênh top đầu của yeah1 chết ầm ầm là hiểu.
giờ muốn đổi nghề mà chẳng biết có ai giúp không nữa :((

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo