Ask Newbie cần tầm sự học nghệ mảng Android.

hóng :D

mình theo học mấy chỗ toàn bị lừa tiền ,nản chả buồn report! giờ vẫn cù bất cù bơ , cậu cẩn thận không bị lừa giống mình!

Món ngon khó làm thì chả ai share, món ko ngon dễ làm thì bạn tự học được. Túm lại là tự học đến trình độ nhất định, kết thân zí pro (bạn đủ trình độ cho pro lợi dụng) rồi pro chỉ cho, hi.
Nhiều bạn lập topic tìm sư phụ rùj mà mình thấy chẳng ai ra hồn.

bạn ở đâu ?

100 chai ( 100 trieu) qua trung gian, minh se huong dan ban trong vong 1 nam cho den khi ban lam du 100 trieu.
tuc la giong nhu ban bo ra 1 nam de hoc hoi kinh ghiem vay, ko he mat tien, ma chi ton cong suc
neu thay ok thi pm minh nhe

100 chai ( 100 trieu) qua trung gian, minh se huong dan ban trong vong 1 nam cho den khi ban lam du 100 trieu.
tuc la giong nhu ban bo ra 1 nam de hoc hoi kinh ghiem vay, ko he mat tien, ma chi ton cong suc
cái vốn ban đầu bỏ ra lơn quá :((( đóng từng tháng đi bồ :D

Đóng từng tháng được không bác mỗi thángg 1triệu, bác chỉ e đến khi nào e biết e lấy tiền mỗi tháng kiếm được trả lại bác

100 cu luon?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,535
173,712
Latest member
uyenang594th

Most discussed of week

Most discussed of week