Ask newbie cần xin autoleech + auto thay link !

pipiita

Newbie
Reactions
31
MR
0.000
như tiêu đề mình cần autoleech 4um + thay link, nhờ mọi người, cảm ơn nhiều !
leech bài ra file text, xuất link ra để dow trên vps, thay link vào bài viết ở file text !
nếu cần liên lạc thêm yahoo: poopoo0111

Last edited by a moderator:
như tiêu đề, nhờ mọi người, cảm ơn nhiều !
leech bài ra file text, xuất link ra để dow trên vps, thay link vào bài viết ở file text !

Kìa ai cần thì vào giúp cái ;))

Theo mình thì bạn nên thêm luôn chức năng auto upload, auto post và auto request payout thì là nhanh nhất. Ko cần làm mà cũng có $ mà :)) =))

Theo mình thì bạn nên thêm luôn chức năng auto upload, auto post và auto request payout thì là nhanh nhất. Ko cần làm mà cũng có $ mà :)) =))
được thế thì còn gì bằng, ông tự code mà dùng đi, khó đấy, xoắn ít thôi kẻo có ngày vỡ mặt !

như tiêu đề, nhờ mọi người, cảm ơn nhiều !

Cái này gọi là autoleech với autoreplace đây mà,không ai cho đâu bạn,bỏ tiền ra mua thì có,còn ai có lòng tốt code free cho chủ thớt thì cho em xin một bản nhé!!!

Cái này gọi là autoleech với autoreplace đây mà,không ai cho đâu bạn,bỏ tiền ra mua thì có,còn ai có lòng tốt code free cho chủ thớt thì cho em xin một bản nhé!!!
giá tầm bao nhiêu nhỉ, code giùm mình trả $ cung ok mà, miễn là ko max quá ! thanks !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week