newbie học nghề :(

Reactions
0
MR
0.000
E là newbei có niềm đam mê về máy tính và thích sự tìm tòi và khám phá về internet ....Giờ e mún thử sức mình trong MMO nhưng là newbei nên giờ e đang hỗn loạn k biết bắt đầu từ đâu :( Các bác, các chú ,các a ,các các chị, các e...... cho e pít e nên làm jk và bắt đầu từ đâu dc k? e đã tham khảo qua offer, task, ..... cũng pít sơ sơ.. Mọi người ai có lòng chỉ dẫn và thu nhập e về nhóm để e học hỏi dc k? E cần cù, chịu khó ,nhanh hiểu, time rảnh nhiều . Mong 1 bác pro nhận e làm đệ tử ruột dậy dỗ và cùng chinh chiến k? @@..... E ở Bắc Ninh. Rất mong dc 1 sư phụ thu nhập ! Mong admin và các bác giúp đỡ :D

giờ cái gì cũng nát khổ cho newbie lắm , thôi gõ qlink thẳng tiến 1 thời gian đi rùi từ từ tìm hiểu qua offer :binhsua20:

Upvote 0
bây giờ offer thay đổi nhiều so với lúc trước, offer thay đổi liên tục mà các bài viết chia se~ kinh nghiệm thì ko có, newbie theo offer mà ko có người đi trước thì khó lại càng thêm khó :(, thôi thì captcha cho lành cậu ơi, ko thì click ptc kiếm tiền nạp crad ginog61 mình cung~ dc

Upvote 0
Gõ captcha ở những trang nào hở các bác các bác chỉ e trang load nhanh tại trình gõ bàn phím e cũng ổn :p:binhsua166: nhưng e vẫn đam mê offer tkui từ từ zj :binhsua22:

Upvote 0
Khổ luyện ms thành tài có khó khăn vượt khó ms thích :binhsua25: hjhj đùa chứ nhìn video vs hướng dẫn làm offer mình thuộc lòng rùi mà khi làm thử ms pít cái khó :(

Upvote 0
E là newbei có niềm đam mê về máy tính và thích sự tìm tòi và khám phá về internet ....Giờ e mún thử sức mình trong MMO nhưng là newbei nên giờ e đang hỗn loạn k biết bắt đầu từ đâu :( Các bác, các chú ,các a ,các các chị, các e...... cho e pít e nên làm jk và bắt đầu từ đâu dc k? e đã tham khảo qua offer, task, ..... cũng pít sơ sơ.. Mọi người ai có lòng chỉ dẫn và thu nhập e về nhóm để e học hỏi dc k? E cần cù, chịu khó ,nhanh hiểu, time rảnh nhiều . Mong 1 bác pro nhận e làm đệ tử ruột dậy dỗ và cùng chinh chiến k? @@..... E ở Bắc Ninh. Rất mong dc 1 sư phụ thu nhập ! Mong admin và các bác giúp đỡ :D
có sock chưa bác?!!!!!!!!!!!!!!

Upvote 0
Gõ captcha ở những trang nào hở các bác các bác chỉ e trang load nhanh tại trình gõ bàn phím e cũng ổn :p:binhsua166: nhưng e vẫn đam mê offer tkui từ từ zj :binhsua22:
captcha thì vào box ref captcha đó, cả tá người tuyển menber gõ captcha đó

Upvote 0
ài newbie bị mấy ông captcha hành rồi chú cứ từ từ , nhớ mua thuốc bổ nhé:binhsua25:

Upvote 0
Biết mà ko chỉ, giữ ăn một mình :binhsua72: :binhsua72:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week