Newbie hỏi các Pro về vấn đề Mail

tienpjo

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Em có đọc 1 chính sách từ Net là ntn
"một tài khoản email Google Play trên thiết bị chỉ được tính là một cài đặt duy nhất với một chiến dịch, cho dù tài khoản đó có sử dụng trên nhiều hơn một thiết bị." có nghĩa là mình muốn chơi 1 con off nhiều lần thì mình phải đổi tài khoản googleplay bằng ấy lần ạ? Mong các pro chỉ giáo em ms học về MMO ms đang đọc các thread hướng dẫn về offer ạ !

Heart

Senior
Reactions
111
MR
0.430
net của thớt là Adflex :D , nó ghi rõ ra thế rồi mà cậu .

Khongminh1

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình nghĩ link tracking của nó check được .hoặc nó nói phủ đầu vậy thôi chứ nó ko check được.vì mấy con off nó phân phối thì bên khác cũng phân phối con off đó.nếu con off đó check gmail.thì bọn ads cũng report rồi.tốt nhất adflex thì né ra cho lành.

sup3rspy9x

Hero
Reactions
525
MR
0.059
Follow me on Facebook
Mình nghĩ link tracking của nó check được .hoặc nó nói phủ đầu vậy thôi chứ nó ko check được.vì mấy con off nó phân phối thì bên khác cũng phân phối con off đó.nếu con off đó check gmail.thì bọn ads cũng report rồi.tốt nhất adflex thì né ra cho lành.
Cứ thử ko change mail đi rồi sẽ thấy hậu quả ngay ấy mà :D

Nó cheeck đc mail đấy bác, giá off bên Adflex bao h cũng cao hơn các bên khác mà
Chơi adflex phải đảm bảo tỷ lệ click, rồi tỷ lệ rrs, và mail, mình đag suy nghĩ để chiến nó :D

Ai ko biết làm thì bị band thôi , lập trăm acc có đủ phone veri ko , đủ rồi thì có đủ bank nhận tiền ko khi trùng bank với nick vi phạm cũng band theo :D
Mình chưa kịp cả very fone nó đã ban rồi, ban còn ko thèm thông báo. Thấy link ko chạy pm hỏi mới biết bị ban .

Announcements

Forum statistics

Threads
423,995
176,481
Latest member
SorunsuzGirisler

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back