Ask newbie muốn bái sư học đạo

danhdat810

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
:binhsua72:
mình muốn bái sư học đạo, ai nhận mình làm đệ tử cho theo với.
thời gian ol full luôn.

Tớ cũng muốn học :D
Chiến cái gì thì tốt?

ngũ thế kì nhân đâu vào nhận này :binhsua06:

chịu khó học là rất tốt

Up hộ :))
PS: Bạn muốn học thì có khả năng gì phải show triệt để ra chứ, làm gì có thầy nào bạ ai cũng nhận đâu :D

theo tớ thì bạn nên bái sư phải có thêm cái gì đi kèm kiểu đi xin việc ý có cái nhẹ nhẹ thì khối sư nhận
còn ko thì theo tớ khó khó lắm
cứ cái nhẹ nhẹ hay cái gì đi kèm thì rễ hết
đợt trước còn nhớ có cái topics bái sư gửi 4t thấy nhiều pro nhòm ngó đấy là 1 gợi ý nhỏ cho tìm dc sư phụ và dc việc

Giờ bái sư không nhận xôi thịt nưã nhỉ toàn thích cái nhẹ nhẹ mà nặng nặng =))

anh e nào nhận nè, ban đầu cho rửa chén và quét nhà vài năm để học tính kiên trì khi gặp site scam ko bỏ cuộc.
dưa cho 10 ID ngày oánh 10k code de lấy tiền ăn cơm.

Có ma tây nó nhận !! có nhưng hiếm ... có quan hệ cơ ...
Tốt nhất là câu dành 1 tháng view hết bài viết trên dien đàn .. có lẽ cũng thành thầy được rồi đó :binhsua141:

thớt nên tự tìm hiểu đi, trên này đầy thứ hay ho ra ý chứ:) ko phải ai cũng có sư phụ sư phiếc đâu :))
mà như mình thấy thì tự tìm hiểu, tự đi lên nó bền hơn ;)
như mình đây này =)) lol
còn thực sự muốn kiếm sư phụ thì đừng lên trên này, kiếm ai đó gần nhà, giao lưu vài hôm rồi bảo nó chỉ cho :) chứ lên đây toàn sư phụ gạch vs sư phụ troll thôi =))

Mình đồng ý 50% với bạn.. Cái này phải tự học là chủ yếu, cả sự kiên nhẫn nữa, mà cái này rất dễ chán!
mình nghĩ cũng có nhiều bạn không thể thành công khi khi không có sự trợ giúp của một người đi trước.. nhất là tình hình lúc này.
Các bạn muốn tìm sự giúp đỡ thì phải thật lòng, trên này cũng có nhiều "sư phụ" sẵn lòng giúp chứ không phải ai cũng gạch, troll cả đâu.

Mình đồng ý 50% với bạn.. Cái này phải tự học là chủ yếu, cả sự kiên nhẫn nữa, mà cái này rất dễ chán!
mình nghĩ cũng có nhiều bạn không thể thành công khi khi không có sự trợ giúp của một người đi trước.. nhất là tình hình lúc này.
Các bạn muốn tìm sự giúp đỡ thì phải thật lòng, trên này cũng có nhiều "sư phụ" sẵn lòng giúp chứ không phải ai cũng gạch, troll cả đâu.

Bạn nài nỉ golemsonbi nhận làm đệ đi, kiếm bằng 1 nửa bác ấy thì cũng có xế hộp rồi :binhsua50:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week