NEWBIE muốn tìm net

tungaq

Junior
Reactions
37
MR
0.609
Chả là e có cái blog cùi, muốn tham gia CPM mà chơi mấy net kia rate thấp quá, e muốn mọi người tư vấn cho newbie nên chơi net nào ngon giờ nhỉ

nếu mà blog cùi thật thì net ngon nó cũng ko chấp nhận đâu bạn

mình cũng có 1 site tin tức chuyên copy bài viết toàn bộ về báo mới. Nhờ mấy pro tư vấn dùm 1 net để chiến ạ. Mình chơi exolick thì rate thấp quá ạ.
Còn adsoptimal thì nó cứ hiển thị :
Revenues are based on market and advertisers' preference. Both CPM and CPC might change over time. We recommend you to observe the weekly performance.
Như này là sao ạ?
Mong mấy pro cho mình xin 1 vài net ngon ngon rate ok tý ạ. mình chơi traffic thật.

mình cũng có 1 site tin tức chuyên copy bài viết toàn bộ về báo mới. Nhờ mấy pro tư vấn dùm 1 net để chiến ạ. Mình chơi exolick thì rate thấp quá ạ.
Còn adsoptimal thì nó cứ hiển thị :
Revenues are based on market and advertisers' preference. Both CPM and CPC might change over time. We recommend you to observe the weekly performance.
Như này là sao ạ?
Mong mấy pro cho mình xin 1 vài net ngon ngon rate ok tý ạ. mình chơi traffic thật.
bạn nghĩ rate bao nhiêu mới là cao. toàn view VN thì rate tất nhiên thấp. Nếu rate exo mà vẫn còn thấp thì bạn đặt mấy net khác chắc bỏ CPM luôn, = 1/5 exo thôi bạn ak.
Chơi traffic thật mà toàn view VN thì xác định là tầm 3k - 5k view 1 ngày cũng chả đc bao nhiêu tiền đâu

bạn nghĩ rate bao nhiêu mới là cao. toàn view VN thì rate tất nhiên thấp. Nếu rate exo mà vẫn còn thấp thì bạn đặt mấy net khác chắc bỏ CPM luôn, = 1/5 exo thôi bạn ak.
Chơi traffic thật mà toàn view VN thì xác định là tầm 3k - 5k view 1 ngày cũng chả đc bao nhiêu tiền đâu
bạn có chơi adsoptimal ko ạ ? bạn hướng dẫn mình ad code vào được ko ạ ? sao mình ad vào mà nó ko hiện quảng cáo ạ. toàn hiện chữ Jittla hoài thôi ạ

Exolick chơi hitleap dc ko bác

Traffic thật chơi net nào thì ok bác? Trang của e thử cắm exo, có cheat nhưng mà ko cheat traffic từ VN mà thấy rate VN có 0,2-0,3

Traffic thật chơi net nào thì ok bác? Trang của e thử cắm exo, có cheat nhưng mà ko cheat traffic từ VN mà thấy rate VN có 0,2-0,3
thật thì cứ GA mà chơi chứ sao.
Nếu ko đc GA thì adsoptimal, rồi đến Clicksor hoặc Bidvertiser. Theo mình thì như thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,539
174,820
Latest member
chiembaothayran

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom