Ask Newbie offer cần trợ giúp

TinDuyNguyen

Junior
Reactions
72
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Trước hết, chào bà con cô bác đã dành chút thời gian quý báu vào đọc topic của em :)

Mới biết đến mmo khoảng 4 tháng về trước và hiện tại đang chiến ptc :oops:

Do PTC thì cần vốn nếu muốn ăn nhiều nên em định sẽ chiến offer rồi quăng qua PTC :D

Ai pro offer có vô tình lạc vào topic này thì có thể nhận "cậu bé đáng yêu" này làm đệ được không :oops:

Không thì cho em xin link một số trang offer hiện nay ăn tốt cho newbie ạ. Xin cảm ơn bà con cô bác đã ghé thăm ;)

Last edited:

MrGame

Banned
Reactions
602
MR
0.000
:D trước hết thì nhắc lại vài điều
cậu bỏ năm sinh ra thế trong việt nam . tại forum này sẽ nói cậu còn nhỏ và học đi đừng làm kiếm $
:oops: thực sự mà nghĩ : mình nghĩ thui ai hỏi thế nào trả lời thế cho tốt đẹp hơn
:( ko dài nữa mình ko biết làm offer :D

saigon15k

Banned
Reactions
250
MR
0.000
Trước hết, chào bà con cô bác đã dành chút thời gian quý báu vào đọc topic của em :)

Mới biết đến mmo khoảng 4 tháng về trước và hiện tại đang chiến ptc :oops:

Do PTC thì cần vốn nếu muốn ăn nhiều nên em định sẽ chiến offer rồi quăng qua PTC :D

Ai pro offer có vô tình lạc vào topic này thì có thể nhận "cậu bé đáng yêu" này làm đệ được không :oops:

Không thì cho em xin link một số trang offer hiện nay ăn tốt cho newbie ạ. Xin cảm ơn bà con cô bác đã ghé thăm ;)
nói láo gớm

Nếu muốn nhận đệ tử thì ảnh đã không comment như thế :rolleyes: Chắc bận chuyện khác
mình nói thì đôi khi cũng không sai
@saigon15k đã nói
lo học hành đi cháu, tuyển cháu về, không biết sao mà send tiền cho cháu dc nữa
:D ko việc này ngăn cản thì việc khác cũng sẽ đến

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,393
Latest member
tommynguyen95

Most viewed of week