Ask Newbie PTU, cần tìm site PPD không có survey!

vinhcatba

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào mọi người. Mình mới bước chân vào lĩnh vực PTU, và mình cần tìm 1 trang PPD (Pay Per Download) mà không yêu cầu thực hiện survey để download. Với tiêu chí là không survey, ít quảng cáo lừa đảo cho người dùng, site nào uy tín mà rate cao mọi người chỉ giúp mình với nhé.
Mình cũng tự tìm được 3 site là userscloud.com, uploadocean.com và uploads.to mọi người cho mình ý kiến được không? Mình thấy Userscloud khá tốt mà payout rate ở VN thấp quá (có 0.5$/1000 downloads)

Xin chào mọi người. Mình mới bước chân vào lĩnh vực PTU, và mình cần tìm 1 trang PPD (Pay Per Download) mà không yêu cầu thực hiện survey để download. Với tiêu chí là không survey, ít quảng cáo lừa đảo cho người dùng, site nào uy tín mà rate cao mọi người chỉ giúp mình với nhé.
Mình cũng tự tìm được 3 site là userscloud.com, uploadocean.com và uploads.to mọi người cho mình ý kiến được không? Mình thấy Userscloud khá tốt mà payout rate ở VN thấp quá (có 0.5$/1000 downloads)
sao mình không thấy có mục kiếm tiền trên trang userscloud.com nhỉ ? chẳng thấy chỗ nào thể hiện là nó trả tiền và bảng rate đâu cả
còn nếu như bạn nói rate VN 0.5$/1k thì là trang usercloud.net ha ?

lại còn cái thèng uploads.to nữa, dễ nhầm với uloaded.to lắm... mà cái bọn tên na ná nhau thế nài thì... dễ scam lắm

chắc cũng loanh quanh chỉ có vậy thôi, mấy cái site này hình như toàn của bọn Ấn Độ.... cái dailyuploads.net chắc cũng rứa

Nếu xác định chơi cho vn down thì dừng làm mà mất công. Để time làm việc khác hiệu quả hơn nhiều cậu ak.. Khuyên chân thành chứ ko có ý gì đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back