(Newbie) Webmoney Nga và Webmoney VN có khác nhau không?

itadakimasu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em dưới 18 tuổi chưa làm paypal đc nên chỉ có thể đánh captcha khi rãnh rỗi, tìm đc 3 trang web (2captcha, kolotibablo,pixtyper) có thanh toán qua webmoney. Ban đầu search gg thì thấy webmoney vn, sau này mới biết nó chính gốc của Nga. Vậy lúc mà payment mấy trang trên đó nó trả về của Nga hay của Việt Nam ạ. Nếu là của Nga thì thật khó quá, tiền bên đó em k biết làm gì cả, nếu thật như vậy thì có trang thanh toán Việt Nam nào mà mấy trang mmo khác có hỗ trợ thanh toán k?

bán $ WMZ cho mấy site exchange trong forum thành VND

Cho hỏi hiện tại có ai bán ví WMZ NGA ko ? mình đang có nhu cầu dùng :( mà reg thì lâu ko biết có ok ko:confused:
Tự reg đi hấp ạ, dễ cực kỳ dễ.

Mình reg rồi.. cần WMR để nhận xèn của mấy bạn Nga.. mà đang cần để làm :( chứ đợi nó check 1 2 ngày xong sợ nát quá :( ko bít ai bán ví ko ta :p chứ WMZ ko nhận đc
:D cho thuê ví wmr nek, pay bao nhiều thì bán cho mình luôn

Cạch mặt thằng WMV, thuê bọn nó verified WMZ 2 lần 30-50$ gì đấy paid tiền xong im re, hẹn hoài rồi mất tích luôn.

cái webmoney nga thì nó khác gì webmoney vietnam đâu,chỉ là vn thì tỉ giá bán về cho nó quá thấp thui các bác ah,chứ không có gì khác ah

cái webmoney nga thì nó khác gì webmoney vietnam đâu,chỉ là vn thì tỉ giá bán về cho nó quá thấp thui các bác ah,chứ không có gì khác ah
Ko biết đừng phát biểu bạn ^_^. Tìm hiểu kỹ hơn đi nhé :D

:eek: sao lại không khác, cái webmoney việt nam có liên quan gì đến wmz đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week