HYIP Newbie xin hỏi mấy câu siêu gà

yoyo

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mấy pro cho em hỏi chút, một site có plan như sau 5% Daily For 20 Days, nghĩa là
-ngày nào mình cũng rút đc 5% và 20 ngày sau mới rút đc vốn
-hay là 20 ngày sau mới rút đc cả vốn lẫn lời

Eminem

Senior
Reactions
349
MR
0.580
Chat with me via Skype
có nghĩa là" bạn đầu tư, trong 20 ngày, mỗi ngày đc 5% tiền lãi
Sau 20 ngày sẽ kết thúc, cả vốn lẫn lãi cho bạn :)
Còn rút thì khi nào trong balance đủ min rút thì có thể rút bất cứ lúc nào
Không cần 20 ngày :m021:
Tất nhiên, bạn có thể để 20 ngày rút nếu bạn muốn :), và chắc ko có ai làm như bạn :m021:

có nghĩa là" bạn đầu tư, trong 20 ngày, mỗi ngày đc 5% tiền lãi
Sau 20 ngày sẽ kết thúc, cả vốn lẫn lãi cho bạn :)
Còn rút thì khi nào trong balance đủ min rút thì có thể rút bất cứ lúc nào
Không cần 20 ngày :m021:
Tất nhiên, bạn có thể để 20 ngày rút nếu bạn muốn :), và chắc ko có ai làm như bạn :m021:
thanks pro, đã hiểu chuẩn bị tinh thần để bị mất 10$

firerock

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Mấy pro cho em hỏi chút, một site có plan như sau 5% Daily For 20 Days, nghĩa là
-ngày nào mình cũng rút đc 5% và 20 ngày sau mới rút đc vốn
-hay là 20 ngày sau mới rút đc cả vốn lẫn lời
Cũng cần chú ý 20 days ở đây là 20 calendar days hay là 20 business days nhé. 20 business days nghĩa là chỉ chia lãi từ thứ Hai đến thứ Sáu, còn thứ Bảy, Chủ Nhật ko chia lãi.

đừng chơi bạn ơi, bị scam mất hết tiền kiếm cực khổ lắm :binhsua09:. NÓI " KO " với HIV
người ta vẫn chơi ầm ầm đó mà, chơi thử cho biết đắng cay

- - - Updated - - -

HYIP 10 site chỉ cần bị scam 1 site thì coi như đi rồi còn gì. Giờ thủ đoạn ngày càng tinh vi, ko dễ để ăn đâu.
đây là pro offer, xin 1 chân off mãi mà ko đc, bác có nhận em ko, đã biết về off, nhưng chưa có hướng đi đúng

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
mình nghĩ bạn nên kiếm site nào 1, 2 ngày chơi cho đỡ thấp thỏm. Chứ chơi những site dài ngày ngày mà bạn lại ít vốn thì mỗi ngày được ít lắm, nếu xong 1 vòng thì cũng chả được bao nhiêu, mà nó scam thì cũng giống nhau thôi :D

ý kiến của mình thế thôi còn tiền của bạn :binhsua09: chúc bạn may mắn với hyip :binhsua15:

mình nghĩ bạn nên kiếm site nào 1, 2 ngày chơi cho đỡ thấp thỏm. Chứ chơi những site dài ngày ngày mà bạn lại ít vốn thì mỗi ngày được ít lắm, nếu xong 1 vòng thì cũng chả được bao nhiêu, mà nó scam thì cũng giống nhau thôi :D

ý kiến của mình thế thôi còn tiền của bạn :binhsua09: chúc bạn may mắn với hyip :binhsua15:
5% một ngày mà dep 10$ thì cũng đc 0.5$ rồi bác, vậy cũng nhiều so với việc chẳng làm j mà

Last edited by a moderator:

nhoxgame1994

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
làm giàu với hyip vất vả lắm bạn à . hồi đầu tháng 12 choi với 50$ kiếm cũng dc gần 100$ rồi sau vài ngày đầu tư bị scam gan het 60$ . nên tim hiểu truớc khi chơi nhé .

5% một ngày mà dep 10$ thì cũng đc 0.5$ rồi bác, vậy cũng nhiều so với việc chẳng làm j mà

0,5$/day 10, 10 ngày sau bạn sẽ có 5$ nếu mà nó chưa scam thì bạn đã lấy lại được gần 1 nửa, rồi càng ngày bạn sẽ thấy càng sợ vì hyip nó không sống được lâu, rồi một ngày đẹp trời như bao ngày đẹp trời khác bạn thức giậy request mà chỉ thấy peding, lên 4r thì các bác ấy cũng bảo chưa thấy pay rồi monitor thì treo pending hay problem thì coi như xong, bạn sẽ lấy lại được 1 nửa số tiền :binhsua08: đấy là còn may.

Mình vừa chiến một site theo các bạn trong 4r, đã nghiên cứu rất kĩ, lên kế hoạch này nọ "sẽ kiếm được đủ vốn sau 6-7 ngày và ăn lãi 2-3 ngày (mình chơi site 10 ngày)" vâng đúng như kế hoạch nhưng, đời không như là mơ và tình không như là thơ, mình chỉ kịp dep chứ chưa kịp nhận lại đồng nào :)) chơi kịp thời cũng là một yếu tố, sớm quá thì không ai theo lại sợ, mà muôn quá thì như trên :D

p/s mình cũng chỉ là newbie thôi, chẳng qua là sau mấy lần đau thương thì kể lại với bạn cho vui, chứ mình chả khác bạn là mấy cho nên còn phải học nhiều nếu muốn chiến tiếp, không thì lượn thôi khó sống lắm :binhsua04:

0,5$/day 10, 10 ngày sau bạn sẽ có 5$ nếu mà nó chưa scam thì bạn đã lấy lại được gần 1 nửa, rồi càng ngày bạn sẽ thấy càng sợ vì hyip nó không sống được lâu, rồi một ngày đẹp trời như bao ngày đẹp trời khác bạn thức giậy request mà chỉ thấy peding, lên 4r thì các bác ấy cũng bảo chưa thấy pay rồi monitor thì treo pending hay problem thì coi như xong, bạn sẽ lấy lại được 1 nửa số tiền :binhsua08: đấy là còn may.

Mình vừa chiến một site theo các bạn trong 4r, đã nghiên cứu rất kĩ, lên kế hoạch này nọ "sẽ kiếm được đủ vốn sau 6-7 ngày và ăn lãi 2-3 ngày (mình chơi site 10 ngày)" vâng đúng như kế hoạch nhưng, đời không như là mơ và tình không như là thơ, mình chỉ kịp dep chứ chưa kịp nhận lại đồng nào :)) chơi kịp thời cũng là một yếu tố, sớm quá thì không ai theo lại sợ, mà muôn quá thì như trên :D

p/s mình cũng chỉ là newbie thôi, chẳng qua là sau mấy lần đau thương thì kể lại với bạn cho vui, chứ mình chả khác bạn là mấy cho nên còn phải học nhiều nếu muốn chiến tiếp, không thì lượn thôi khó sống lắm :binhsua04:

bạn học ai chỉ mình học với, ăn cam cũng quá trời nè :(

bạn học ai chỉ mình học với, ăn cam cũng quá trời nè :(

mình cũng muốn học lắm chứ nhưng không ai nhận, rồi còn về khoản kinh phí nữa, sao theo các dân chơi hyip mãi được. Mình chơi seo pay về nếu dư thì mới dám chơi hyip thôi chứ, tiền cũng mồ hôi xương máu cả chứ có phải tiền chùa đâu mà dep rồi scam rồi cứ ngồi cười được:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week