Ask Newbiew muốn hỏi các pro

Status
Not open for further replies.

boss_zp

Senior
Reactions
250
MR
0.052
Mình đang tập chiến theo hướng spam comment trên các site như sceper,...và mình có theo dõi 1 thời gian có pro mirror-man chuyên chiến trên đấy.
Pro này spam rất nhanh, link luôn đứng top mà ko phải chỉ 1 site, mình thấy rất nhiều site cho spam comment thì pro này đều đứng đầu cả.
Nên mình mạn phép muốn hỏi mấy pro, pro đấy có phải xài auto ko ??? Và các tool autopost phổ biến nhất hiện nay có thể làm đc thế ko ???
Cảm ơn tất cả các pro nhiều :)

auto rồi :)

tool thema gi đó. giá 15$ thì phải. spam thì dễ nhưng bọn admin nó khùng nó ban nick thì cũng chết mệt luôn

giờ chuyển qua youtube mà chơi vừa nhàn vừa nhiều tiền. ptu hết thời rồi các thánh ơi

Có nhận đệ tử youtube ko chỉ tớ chiến với cũng muốn chiến youtube quá
thánh spam như bác cũng muốn bỏ nghề à? youtube ko vất vả như ptu mà tiền thì nhiều hơn. chỉ down và up seo. nếu ko có khả năng làm video thì reup nhưng phải biết kỹ thuật lách bản quyền

thánh spam như bác cũng muốn bỏ nghề à? youtube ko vất vả như ptu mà tiền thì nhiều hơn. chỉ down và up seo. nếu ko có khả năng làm video thì reup nhưng phải biết kỹ thuật lách bản quyền
Dạy mình chơi YT vs cậu, làm lẹt đẹt quá, k đủ ăn

cậu PM và hoi cậu roneyviet đó...post chính cũng có ăn đc mấy đâu?
mà mình nghĩ PTU giờ khó hơn trước nhiều,bằng chứng là nhiều Pro đã gác kiếm ví như ghost1982 đó...lâu rùi ko thấy!!

Thế cậu tự làm hay reup vậy mình cũng muốn chiến thêm cái nào ăn chắc mặc bền, kiếm thêm ít cháo nuôi thằng cu

cũng muốn bỏ nghề qua youtube --- lúc nào pm bác chỉ em cái kỹ thuật lách bản quyền được ko???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom