Ngày kiếm 1$ vào đây cuối tuần share video hướng dẫn! (Nói nhưng chưa làm được)

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Mình đã thất hứa vì chưa làm Video hướng dẫn cho các bạn được nên cảm thấy rất có lỗi. Không biết các bạn như thế nào chứ mình không giữ lời hứa là cảm thấy rất buồn và áy náy. Để xin lỗi những bạn đã comment và ủng hộ, nhất là các bạn sinh viên muốn kiêm thêm 1 ít tiền chi tiêu mình sẽ cố gắng làm video và hướng dẫn cụ thể nhất cho các bạn để up lên. Thật sự xin lỗi vì đã không giữ đúng lời hứa vì mình cũng không có nhiều thời gian rảnh để làm còn nếu làm sơ sài thì mình lại không muốn. :(:(:(

Hình như $ bây giờ là lá mít hay sao mà người ta cứ khoe nhày kiếm được 40-50 $ suốt thế hay là PR trá hình !

Last edited:
Mình đã thất hứa vì chưa làm Video hướng dẫn cho các bạn được nên cảm thấy rất có lỗi. Không biết các bạn như thế nào chứ mình không giữ lời hứa là cảm thấy rất buồn và áy náy. Để xin lỗi những bạn đã comment và ủng hộ, nhất là các bạn sinh viên muốn kiêm thêm 1 ít tiền chi tiêu mình sẽ cố gắng làm video và hướng dẫn cụ thể nhất cho các bạn để up lên. Thật sự xin lỗi vì đã không giữ đúng lời hứa vì mình cũng không có nhiều thời gian rảnh để làm còn nếu làm sơ sài thì mình lại không muốn. :(:(:(
cậu này bận suốt hay thấy online khuya nữa

Món gì vậy bác? Offer à?

Cố làm đi thớt ơi cho e kiếm 5k ăn gói xôi sáng, 10k ăn bánh mì buổi trưa, 5k mua mì tôm ăn tối :(
nghe thảm thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week