nghề gõ captcha gọi là nghề gì?

hongnguyen

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
mình có thắc mắc là không biết chúng ta gõ captcha thì gọi là nghề gì nhỉ? đôi khi gặp người quen hay bạn bè hỏi mình làm nghề gì thì cũng không biết trả lời thế nào nữa. Mọi người nghĩ sao? nên suy nghĩ tìm cho công việc của chúng ta một cái tên để chúng ta có thể trả lời về công việc của mình, mình nghĩ đây cũng là 1 nghề lương thiện chính đáng mà đúng không các bạn?

- em làm gì?
- dạ, em gõ cạp, rồi nó ngồi nhe răng cười hì hì>>>
ngày đầu vào mmo mình hỏi con bé đó nó trả lời vậy đó!

mình có thắc mắc là không biết chúng ta gõ captcha thì gọi là nghề gì nhỉ? đôi khi gặp người quen hay bạn bè hỏi mình làm nghề gì thì cũng không biết trả lời thế nào nữa. Mọi người nghĩ sao? nên suy nghĩ tìm cho công việc của chúng ta một cái tên để chúng ta có thể trả lời về công việc của mình, mình nghĩ đây cũng là 1 nghề lương thiện chính đáng mà đúng không các bạn?
là nghề .... google để biết thêm chi tiết :))
gọi là gõ captcha hoặc nhập liệu online gì đó :))

thay vì làm ruộng người ta gọi là cạp đất mà ăn

thì nghề captcha là nghề có sử dụng máy tính và quan trọng là bàn phím nên ta gọi là

cạp bàn phím mà ăn hay kinh nghiệm hơn là cạp máy mà ăn =))

đang thất nghiệp nên ở nhà gõ captcha thuê cho mấy thằng nước ngoài spam và tấn công diễn đàn kiếm chút tiền lẻ thôi anh :binhsua115: công việc cũng lúc có lúc không bấp bênh lắm sợ sau này interpol hốt trọn ổ mấy server Ấn Độ Bangladesh thì chắc đi phụ hồ :binhsua29:

nói nghề gì chả đc chủ yếu là có tiền đều đều zay đc rồi.quan tâm làm gì cho đâu cái đầu

Trước có ngọc trinh cạp đất mà ăn:binhsua10:, nay chúng ta cạp bàn phím mà ăn :binhsua07:!!
vote cho nghề : " cạp bàn phím mà ăn " :binhsua49:

Announcements

Forum statistics

Threads
422,664
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom