• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nghỉ Bán nốt BACKUP account adgatemedia total pay $1698.53 Life Time - 4tr qua VCB

Status
Not open for further replies.

tranhoan99

Banned
Reactions
48
MR
0.000
như title: bán nốt acc adgatemeida CHẤT LƯỢNG cho bác nào chơi real em nó. Em ko cheat nha. toàn real. Đã bán 1 acc lần trước rùi. H bán nốt em này
Gía: 4tr
em nghỉ đã bán được 2 acc: Maxbounty, adgatemedia, matomy. các bác cứ search sẽ rõ.
INFO VN, mail domain. Gửi luôn full domain nhé!
yahoo: whiskey299

Last edited:
như title: bán nốt acc adgatemeida CHẤT LƯỢNG cho bác nào chơi real em nó. Em ko cheat nha. toàn real. Đã bán 1 acc lần trước rùi. H bán nốt em này
Gía: 4tr

bạn không cheat thì làm thế nào có lead về? mà người khác mua không chơi như bạn thì acc có die không? 4tr chứ ko phải ít, :)
làm thế nào lead về thì việc của mình! mỗi người có phương pháp real khác nhau! Chơi như nào thì bạn đó tự biét. Mình sao quản được! 4tr quá ít với những ai bit ăn nhé bác:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,354
Latest member
thaobroker

Most viewed of week

Most discussed of week