Help ngừng ngay việc *** samofdiff diffofsame...bath LR

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
:binhsua129: hôm qua kiểm lại LR chính xác số $ mình thua trang sameofdiff và diffofsame chưa tính các site khác như goldguil,1lrbet,....72x$ 7 tram 2 muoi mấy $

Tại sao mình post bài này? vì tớ đã mất nhiều $ với nó...và riêng site sameofdiff đã win hơn 10k$ từ khi nó bắt đầu nhiều mem chơi. end cảnh báo với các bạn.!

Thứ nhất: MMO giờ kiếm $ ngày càng khó hơn nên không muốn các bạn $ kiếm được đã ít lại càng đâm đầu vào mấy trò đỏ đen này:binhsua105: nhìn thì 50/50 tính theo số bath thật đó...nhưng chơi 1 time các bạn sẽ hiểu chiêu thả con săn sắt bắt con cá rô ntn...mới đầu ai cũng sẽ nói chơi vui thôi nhưng rồi các bạn sẽ hiểu:binhsua144: vui hay buồn!

Thứ nhất: mấy trang này có ăn được không??? câu trả lời là có . nhưng rồi sẽ mất hết :):binhsua105: riêng cái níck LR của mình chơi trên 10$ ko còn win nữa...1 câu hỏi đặt ra tại sao??? cái đó tớ cũng chịu không thể nói là mình quá đen được:binhsua123:.

thứ 3 : chắc cũng chỉ là độc chiêu thả con săn sắt bắt con cá rô thôi: kiểu như nuôi thuốc tăng trọng vỗ béo nhanh đó. câu hỏi là: các bạn đã win?? tất cả sẽ nói là có. Nhưng câu hỏi đặt ra là hiện giờ sau khi chơi được hơn 1 tuần $ các bạn win là bao nhiêu?? câu trả lời là âm vài chục đến vài trăm $:binhsua129:

thứ 4: không ăn được nó đâu nhìn thì cứ nghĩ là 50/50 nó thua nó đã chẳng làm ra site này làm gì...tất cả chỉ là thả mồi và khi đã cắn câu, khi con ma cờ bạc đã ở trong bạn thì nó sẽ giết giần giết mòn bạn và thịt bạn đem bán đi thôI:((...bằng chứng hả??? ai đã từng thắng vài hôm đầu và giờ thua thê thảm vào coment :):binhsua105: bằng chứng sống nhất...

thứ 5: gấp hả? cứ gấp đi. mình đã thử gấp 1 cửa, rồi gấp theo kiểu về cửa nào đánh tiếp cửa đó VD: đặt same về diff thì phát sau đặt diff....uh mới đầu ăn được đến 5-10$ đó rồi.... 20 lần xịt cả 20. 0.2 - 0.5 - 1- 2 - 5 - 11-25-50-50 -50 -50 ... bạn nào không tin thì teamview cho lọc cái nick LR của mình nhé giờ nó tụt xuống trang mấy trăm không biết nữa :(,kiếm nãy h ko ra... nhiều bạn cũng gấp thếp vậy đó post lên cho mọi người biết dừng lại khi chưa muộn.

thứ 6: các bạn đọc đến đây trong đầu 1 số bạn sẽ nghĩ : ngu thì chết ăn không biết dừng lại thì thua chứ lên đây kêu ca cái gì. Xin thưa tớ post lên đây để nói cho mấy bạn chưa thua biết đường mà dừng lại để không phải thua 1 số$ quá lớn như tớ và 1 số bạn trên forum này thôi.....Nói thật tớ cũng vạch ra kế hoạch cho mình vì thấy chơi đến 5-10$ còn win chứ chơi nữa thể nào cũng thua và cũng đã thử chơi 20p/1 lần mỗi lần 2-4$ nghỉ. ngày chơi tầm 5 lần vì nghĩ rằng ngày cố gắng 10$ nếu site sống 1 tháng thì cũng kiếm lại 1 ít mà mình đã mất...ôi chiến thuật cũng chết:binhsua122::binhsua122:

câu kết là CLOSE CLOSE CLOSE

Last edited by a moderator:
thank bác nongthanhhoa vì bài viết bổ ích em cũng vừa mất một ít nhưng may mà ko ham hố nưa

Congraturation! You win $0.95 from our game!
You *** DIFF, your LRB is #87464131, our LRB is #87464153, payout batch is #87464159.
Please check Liberty Reserve Account U3032545 to confirm. Thank you for playing.

Sáng làm 1 cái tỉnh ngủ , thua 1 phát là nghỉ liền chứ không máu me :))

Cái này chơi thì chơi vui dưới 1$ thôi, chứ ko nên ham hố

Sao bên kia bác Hóa nói thjx trò này mờ:binhsua115:

thì mới nói nó chăn mình béo rồi nó thịt :). đó là lúc mới chơi :). ai chơi rồi cũng sẽ có cảm nhận như mình mà. nói ra để các bạn đỡ mất $ và để nó ngồi không mà ngày nào cũng vài trăm tới vài K$.

thì mới nói nó chăn mình béo rồi nó thịt :). đó là lúc mới chơi :). ai chơi rồi cũng sẽ có cảm nhận như mình mà. nói ra để các bạn đỡ mất $ và để nó ngồi không mà ngày nào cũng vài trăm tới vài K$.

Sạch túi rồi hở:binhsua115:

Sao lại vẫn còn những người lao đầu vào mấy trò này nhỉ @@

Game người đấu với người còn thắng nổi, chứ đấu với máy thì có mà ăn bằng niềm tin. Nó đã được lập trình sao cho bạn chỉ có thể từ lỗ ít đến lỗ nhiều. Nếu 50/50 thì ai cũng có thể giàu cả rồi @@

http://www.sameordiff.com/?ref=U3032545

Của bác vinhkhanhpy đây

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

Sao lại vẫn còn những người lao đầu vào mấy trò này nhỉ @@

Game người đấu với người còn thắng nổi, chứ đấu với máy thì có mà ăn bằng niềm tin. Nó đã được lập trình sao cho bạn chỉ có thể từ lỗ ít đến lỗ nhiều. Nếu 50/50 thì ai cũng có thể giàu cả rồi @@

50/50 Nhưng tiền win chỉ có 95% thôi đó là lý do thua chứ cái này patch LR liên quan gì người với máy

Chiến thuật vẫn là thả con săn sắt bắt con cá cờ :m131:
Bác lee đâu vô đây nào mỗi ngày ăn 30$ rồi nghỉ :m146: rồi thì .... :m146:

Quay đầu là bờ nói ko vs đỏ đen vì chúng ta ko thể làm giàu nhờ nó đc :m020:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333