Analysis Nhận *** Account Roadbet Giùm 1 Bạn

tớ quất tuốt, thà ăn thì ăn luôn, chả chiết thuật gì cả

Tối qua theo man C thua te tua, à mà hên , hết tiền nên theo có $10

Theo trận ars ăn ngon vãi

Lúc ăn lúc thua thôi

Lại thêm món này hả ông bạn. Oánh thì nhớ ới tớ lên ăn chung cho vui =)) sáng nay đc hai kèo odd 10.25 phê lắm rồi bạn tôi =))

chia tiền 10 đêm làm gì lắc nhắc thế, *** hết tháng xong, đầu tháng chốt tính lời lãi, rút 1 lầ chia xong, còn vốn *** tiếp

share tips thôi bác ơi. chơi cho vui. Ăn chia phần trăm em thấy thế nào đấy

Ý là cậu đưa acc cho cậu thớt *** giùm rồi chia tỉ lệ hả? hay đưa tiền cho cậu rồi cậu ***, rồi chia tỉ lệ?

có thằng ngu mới đi đưa pháo cho thằng khác đốt.cháy acc thì mình chịu hết.còn thắng thì lại phải chia.khôn vãi :))

có thằng ngu mới đi đưa pháo cho thằng khác đốt.cháy acc thì mình chịu hết.còn thắng thì lại phải chia.khôn vãi :))
chắc ăn mình mới nói nhé . cứ hỏi mấy bác theo kìa và qua topic mình share kèo xem tỉ lệ thế nào.

chắc ăn mình mới nói nhé . cứ hỏi mấy bác theo kìa và qua topic mình share kèo xem tỉ lệ thế nào.

Nếu bạn đã chắc ăn có thể đi vay ngân hàng vài chục triệu hay cầm cố cái gì đáng giá mà chơi rồi hàng tháng lấy tiền ăn trả lại tiền vay mượn. Cớ chi phải rủ rê người khác ăn chia? Đã chắc ăn thì đừng nói câu không có tiền *** phải đi rủ rê ăn chia nha

nói chung hên xui , tự chơi tự chịu , chứ chơi nhờ thế này thì cũng có lúc gây sự với nhau , thua là nóng máu!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week