Other Nhận code các thể loại tool auto theo yêu cầu

Status
Not open for further replies.

wormiit

Senior
Reactions
520
MR
3.110
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
:D Chào các bác, mình nhận code các thể loại tool auto theo yêu cầu.
Mình biết giờ có rất nhiều coder nhận code tool rồi, giờ thêm 1 coder nữa là mình cho toàn thể các anh chị em mmo4me có thêm lựa chọn :rolleyes:
Các thể loại tool thao tác trên trang web, thao tác trên tool hoặc phần mềm khác đều được hết :D
Hiện tại mình không nhận các code nhiều chức năng như PTU
Ưu tiên các tool 2, 3 chức năng có thể hoàn thành luôn trong ngày :cool:

LH yahoo: wormitvn

mrbeengok

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình có chơi 1 game 2D (di chuyển lên xuống, sang trái sang phải thôi) và trong game có đào quặng. Nếu ngồi bấm để đào quặng với số lượng lớn thì sẽ rất mất time nên mình muốn bạn xem giúp có thể viết cho mình 1 cái scrip của autohotkey để có thể cho nhân vật mình cứ đi đi lại lại qua trái qua phải lặp đi lặp lại nhiều lần để đào quặng không. Mỗi lần đào cách nhau khoảng 7s. Mình cảm ơn

Như ảnh mình ví dụ đây bạn có thể viết cho mình 1 cái để nhân vật tự đi đi đi lại đào 2 cái Silver Herb ở bên dưới không :). Mỗi lần đào mất khoảng 4s. Và 4-5s sau thì quặng xuất hiện lại

tien148793

Junior
Reactions
50
MR
0.000
Mình có chơi 1 game 2D (di chuyển lên xuống, sang trái sang phải thôi) và trong game có đào quặng. Nếu ngồi bấm để đào quặng với số lượng lớn thì sẽ rất mất time nên mình muốn bạn xem giúp có thể viết cho mình 1 cái scrip của autohotkey để có thể cho nhân vật mình cứ đi đi lại lại qua trái qua phải lặp đi lặp lại nhiều lần để đào quặng không. Mỗi lần đào cách nhau khoảng 7s. Mình cảm ơn

Như ảnh mình ví dụ đây bạn có thể viết cho mình 1 cái để nhân vật tự đi đi đi lại đào 2 cái Silver Herb ở bên dưới không :). Mỗi lần đào mất khoảng 4s. Và 4-5s sau thì quặng xuất hiện lại
Bạn thử AutoIT đi, dễ lắm tìm hiểu khoag 30p là đc cái bạn muốn;)

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook

chơi cái này có tiền ah cậu :D
chơi ca

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab