• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nhận đặt hàng làm sock 5 và ssh theo số lượng ít một

Status
Not open for further replies.

maccuong

Senior
Reactions
252
MR
0.000
Bạn không cần mất thời gian scan sock ssh làm gì, bạn nào cần sock 5 ssh thì call mình, mình chuyên làm sock 5 ssh theo số lượng có hạn, mình tự làm bằng tay chứ ko phải scan nên đảm bảo là sock và ssh luôn mới toanh chưa từng dùng lần nào và chưa phá trinh lần nào, thậm chí ra lò mình cấp cho mỗi con ssh 1 cái key mã hoá cực mạnh đảm bảo dùng cả đời ko lộ và ko ai scan đc. Mỗi ngày mình chỉ làm khoảng 50 con, vậy nên nhận đơn hàng nhỏ 1-5 người thôi. mỗi người 10 con là làm offer ngon rồi. đảm bảo ko trùng ko dùng lại. có US UK CA

Chú ý: - đây là sock 5 ssh , bạn có thể đổi đc mật khẩu và user theo ý mình ., sock này dùng cả 10 năm luôn, bạn chơi 1 ip cho 1 site offer cho đến khi rút đc tiền thì vẫn chơi đc, chứ ko phải sợ là mất sock.
- nếu dùng sock 5 chia sẻ ở ngoài thì bạn ko đổi đc pass và có khi die lúc nào ko biết,

Last edited:
Ko có AU hả bạn
có AU nhưng số lượng ít lắm nên mình ko đưa lên đây. số lượng ko đáng kể mà độ ping thì ngang nhau , chơi hẳn US cho máu, thời gian tới tớ sẽ nghiên cứu cho ra nhiều AU phục vụ anh em nhiệt tình hơn nữa

Ok bạn bạn chuyển giúp mình với, mình cũng ko biết đặt chỗ nào cho hợp lý

Bạn không cần mất thời gian scan sock ssh làm gì, bạn nào cần sock 5 ssh thì call mình, mình chuyên làm sock 5 ssh theo số lượng có hạn, mình tự làm bằng tay chứ ko phải scan nên đảm bảo là sock và ssh luôn mới toanh chưa từng dùng lần nào và chưa phá trinh lần nào, thậm chí ra lò mình cấp cho mỗi con ssh 1 cái key mã hoá cực mạnh đảm bảo dùng cả đời ko lộ và ko ai scan đc. Mỗi ngày mình chỉ làm khoảng 50 con, vậy nên nhận đơn hàng nhỏ 1-5 người thôi. mỗi người 10 con là làm offer ngon rồi. đảm bảo ko trùng ko dùng lại. có US UK CA
cho giá cả đi bác nếu ổn mà sài cả đợi dc mua từ từ lên 200 con sài từ từ :D

hàng hand made mà đại ca. phục vụ anh em chơi bời là chủ yếu, còn làm lớn thì phải chơi hàng công nghiệp. hihi
10 con thì làm đc gì nhỉ , làm đc 10 lần :oops:

giá có gì call em, vì em ko đưa giá lên đây, giá mỗi lúc 1 đổi khác ko giống nhau, đảm bảo 10 con là sống cả 10 năm, em làm bằng tay nên ko có định nghĩa chết hay die ở đây.

:( chủ toppic làm ăn chán lắm .
reply trên kia thì chẳng thấy nói gì lại
inbox cũng không trả lời .
Thế h chủ toppic muốn bán hay chỉ để khoe ?:rolleyes:

:( chủ toppic làm ăn chán lắm .
reply trên kia thì chẳng thấy nói gì lại
inbox cũng không trả lời .
Thế h chủ toppic muốn bán hay chỉ để khoe ?:rolleyes:
Mình inbox bạn rồi nhé

bao nhiêu 1 con vậy thớt, làm 1 con có được hok? hehe
Ok tớ cho bạn 1 con luôn, tặng bạn làm kỷ niệm user name và pass là tên của bạn luôn, mai tớ inbox cho bạn, bạn cứ dùng chẳng bao giờ die cả , vì chẳng ai biết nó mà. 1 mình chơi 1 mã nó mới sướng ko phải dùng chung với ai cả vì dùng chung là hay lag lắm

chân thành cảm ơn bạn rất nhiều, nhưng bạn cũng nên cho mình biết giá chứ? nếu ko tiện thì inbox dùm nha, tks u very much!

chân thành cảm ơn bạn rất nhiều, nhưng bạn cũng nên cho mình biết giá chứ? nếu ko tiện thì inbox dùm nha, tks u very much!
Tớ bảo tớ tặng bạn 1 con rồi mà,riêng bạn tớ miễn phí ko lấy tiền 1 con. còn nếu bạn đặt hàng nhiều hơn thì sẽ có giá

cho mình xin cái yahoo bạn ơi

tớ đang theo học androi, mai tớ pm yahoo học hỏi it kinh nghiệm của bạn với nha, mới tạp chơi TAPCASH được gần nữa tháng, mà ssh này làm nước nào cũng được hết ko bạn @maccuong ?

tapcash thì chơi US, UK, CA, AU, nhớ 4 nước này nhé.
tớ đang theo học androi, mai tớ pm yahoo học hỏi it kinh nghiệm của bạn với nha, mới tạp chơi TAPCASH được gần nữa tháng, mà ssh này làm nước nào cũng được hết ko bạn @maccuong ?

cho mình xin cái yahoo bạn ơi
tinh_anh_voi_va, mình ít online bằng yahoo, có gì inbox nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week