Nhận gifcode free , Quay hũ trúng thưởng, đổi thẻ điện thoại ngay trong 30s

ntnamvt12c

Pre-verified
Reactions
54
MR
0.035
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
- Hiện tại có 1 site quay hũ đổi thẻ điện thoại vừa mới ra lò rất hot đang phát gifcode cho anh em quay free thử vận may đây ạ .
B1) Đầu tiên, các bạn vào Fanpage này :facebook.com/dailyduathu like + inbox Fanpage để nhận được gifcode trị giá 7000 RAU ( loại tiền trong game ) .
B2) Các bạn vào duathu.net chọn phiên bản cần tải ( nếu chơi trên điện thoại ) hoặc click vào chơi trên web ( nếu chơi trên máy tính)
B3) Các bạn bấm vào phần gifcode coppy gifcode vừa nhận vào , sau đó bấm xác nhận ( trên android làm tương tự , còn trên IOS thì hiện tại đang bị lỗi, các bạn chịu khó lên máy tính nhập gifcode nhé ) . Cái số trên cùng góc phải là số RAU các bạn đang có .

B4) Sau khi nhập thành công gifcode , Các bạn reload lại trang web để cập nhật số tiền ( RAU ) , tiếp đến click vào Phòng Lân (

Ở đây , Chọn Line Là số dòng các bạn đặt cược ( mỗi dòng mức cược 100 RAU ), max là 20 dòng là 2.000 RAU 1 lần quay, các bạn cứ chọn max ( 20 dòng ) cho mình , Cái số 548.966 là hũ Jackpot ( nó sẽ tăng dần sau mỗi lần quay của mọi người trong game cho tới khi nổ, sẽ giảm về lại 500.000 RAU). Nổ hũ Jackpot khi có 5 con rồng trên 1 dòng các bạn đặt cược.
Bấm vào ô Quay để bắt đầu chơi game , Hoặc tự quay ( nếu các bạn muốn treo auto vứt đó làm việc khác ) :D :D
Giá trị thưởng sau mỗi vòng quay hũ , các bác tham khảo hình này

*** Ví dụ : Sau vòng quay, Các bạn quay trúng dòng đặt cược có 4 cái búa và 2 dòng có 5 cái cờ, thì giá trị giải thởng ở vòng đó là
+ 4 cái búa : 100 * 10 = 1000 RAU
+ 5 cái cờ : 100 * 30 = 3000 RAU
+ 5 cái cờ : 100 * 30 = 3000 RAU
- Vậy , tổng giải thường ở vòng đó sẽ là 7.000 RAU
B5) Sau khi các bạn quay được 22.000 RAU , các bạn sẽ đổi được 1 thẻ điện thoại 10.000 VND các mạng , Lúc này các bạn vào mục đổi thưởng, Tạo mật khẩu cấp 2 =>> đổi thẻ điện thoại , topup , =>> Chọn loại thẻ, mệnh giá, mật khẩu cấp =>> bấm xác nhận, chờ khoảng 5s là có thẻ nhé các bác.
- Để mình giải thích rõ hơn cho các bạn vì sao 22.000 RAU mới đổi thẻ điện thoại được, Game yêu cầu sau khi đổi thẻ, số dư trong game của các ban tối thiểu phải còn lại 10.000 RAU, Tỷ giá đổi RAU qua thẻ điện thoại là 11.800RAU = 10.000 vnd thẻ điện thoại ( vd muốn đổi thẻ 50.000 thì phải mất 59.000 RAU nhé )

*** Nếu may mắn có bạn nào nổ hũ jackpot, thì inbox fanpage bên trên , Đại lý đang thu 1.000.000 RAU giá 780.000 vnd ạ. !!!

*******Bạn nào máu ăn thua hoặc muốn mua RAU quay giải trí ( không khuyến khích ) thì có thể nạp card = thẻ điện thoại , thẻ 10.000 đổi được 10.000 RAU hoặc inbox Fanpage đại lý bên trên ( 85.000 vnd = 100.000 RAU ).
CHÚC CÁC BẠN CHƠI GAME VUI VẺ :D :D :D
Proff :

dek, quay xong chả còn gì, phí thời gian, trò vớ vản :mad:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,065
Latest member
cameradahua

Most viewed of week

Most discussed of week