Other Nhận ngay 0.1$ chưa đầy 2 phút !!!!!

chuoilunpzy

Banned
Reactions
328
MR
0.000
Hiện tại mình cần khoảng 10-15 đăng ký cho mình cái dropbox, cái này thì đủ uy tín rồi là một host lưu trữ dữ liệu nhưng mình dùng gần hết rồi nên cần các bạn đăng ký để tăng thêm dung lượng.

Đây là link đăng ký: http://db.tt/2TaKXLNG

Các bạn đăng ký bình thường rồi tải về cái phần mềm của nó, cài đặt xong rồi đăng nhập thế là xong.

Bạn nào làm xong thì để lại cho mình cái mail đăng ký là acc LR hoặc PZ để mình gửi tặng 0.1$/acc

Lưu ý là các bạn đừng có cheat nha nó không cọng cho mình và mình cũng không trả cho bạn đâu :D

Cảm ơn mọi người đã đọc!

Last edited by a moderator:
đã đăng kí :D
mail: [email protected]
LR: U0004212

Đã bonus cho bạn cảm ơn rất nhiều :D

---------- Post added at 12:19 PM ---------- Previous post was at 12:18 PM ----------

---------- Post added at 12:20 PM ---------- Previous post was at 12:19 PM ----------

mail : [email protected]
LR : U9688118:binhsua39:

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:20 PM ----------

---------- Post added at 12:22 PM ---------- Previous post was at 12:21 PM ----------

da reg
mail:[email protected]
LR chu ky

Hiện tại mình cần khoảng 10-15 đăng ký cho mình cái dropbox, cái này thì đủ uy tín rồi là một host lưu trữ dữ liệu nhưng mình dùng gần hết rồi nên cần các bạn đăng ký để tăng thêm dung lượng.

Đây là link đăng ký: http://db.tt/27DkJA6z

Các bạn đăng ký bình thường rồi tải về cái phần mềm của nó, cài đặt xong rồi đăng nhập thế là xong.

Bạn nào làm xong thì để lại cho mình cái mail đăng ký là acc LR hoặc PZ để mình gửi tặng 0.1$/acc

Lưu ý là các bạn đừng có cheat nha nó không cọng cho mình và mình cũng không trả cho bạn đâu :D

Cảm ơn mọi người đã đọc!

Mình xài rồi nên là không giúp bạn được. chúc bạn có thật nhiều dung lượng lưu trữ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week