Nhân viên trong net làm MMO gì thì thích hợp ?

tiger555net

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Chào anh em diễn đàn MMO.Mình lúc trước từng làm captcha,do tốc độ còn khá chậm nên mình đã đi xin làm ở 1 quán net.Hiện tại mình làm từ 7h đến 22h mỗi ngày,quán này ko đắc lắm nên mình thường hay ngủ gục :( giờ mình muốn tìm thêm 1 công việc mmo để bù vào khoản thời gian trống đó kiếm thêm thu nhập,captcha thì ko được rồi vì đang gõ mà khách nó lại bảo tính tiền ngừng lại thì bị banned mất :( Mọi người cho mình xin ý kiến với điều kiện của mình thì làm gì thích hợp đây ? Cảm ơn mọi người :)
Ps: cáp quan của quán rất khủng :)

treo biển ở quá net , nhận điều phối gái gọi
công việc vừa nhẹ nhàng vừa kiếm bộn tiền :D

Chào anh em diễn đàn MMO.Mình lúc trước từng làm captcha,do tốc độ còn khá chậm nên mình đã đi xin làm ở 1 quán net.Hiện tại mình làm từ 7h đến 22h mỗi ngày,quán này ko đắc lắm nên mình thường hay ngủ gục :( giờ mình muốn tìm thêm 1 công việc mmo để bù vào khoản thời gian trống đó kiếm thêm thu nhập,captcha thì ko được rồi vì đang gõ mà khách nó lại bảo tính tiền ngừng lại thì bị banned mất :( Mọi người cho mình xin ý kiến với điều kiện của mình thì làm gì thích hợp đây ? Cảm ơn mọi người :)
làm offer quán net mạng mạnh :rolleyes:

mở dịch vụ cứu nét đi thím, cứ em nào muốn cứu thì thím alo cho anh giai nào cần, hoa hồng cũng bộn à nha :eek:

hi.Mình thấy offer giờ toàn rồ chơi :) bây gà như mình vào giờ chắc phải tốn khối thời gian mới có thu nhập quá :( ngày mai thử gọi thằng bạn kêu nó dạy thử vậy :) Mình định làm đầu tư cơ mà sợ tiền lương ko đủ để bù lỗ :(

thời gian rảnh thì quất AnuntioMatic đi, mỗi lần click được 0.7 bonomatic, bạn kiếm đủ 10000 bonomatic là kể từ tháng sau trở đi bạn tự động có tiền (có thể tăng thêm nếu bạn click thêm nhiều).

Ưu điểm của AnuntioMatic là ở chỗ quảng cáo mỗi ngày ra không giới hạn, bạn thích click bao nhiêu cũng được. nhưng phải kiên trì, ko thì dễ nản lắm.

Nếu máy ngon thì đào doge coin bán nha bạn :)
vào trang sau đăng ký 1 tài khoản để chạy dogecoin: https://cointellect.com/signup/
Trong phần invite code ,bạn điền : 5df6fa20
Nhấn sign up ,vào mail confirm email để xác nhận tài khoản.
Vào tải chương trình đào về máy và cài doge thôi :)
1 máy cày 1 ngày khoảng 500-1000 doge ,1 doge = 65 satoshi :)= 0.00000065 BTC

Nếu máy ngon thì đào doge coin bán nha bạn :)
vào trang sau đăng ký 1 tài khoản để chạy dogecoin: https://cointellect.com/signup/
Trong phần invite code ,bạn điền : 5df6fa20
Nhấn sign up ,vào mail confirm email để xác nhận tài khoản.
Vào tải chương trình đào về máy và cài doge thôi :)
chạy cái này cpu full 100% hại máy vãi bác ạ :D chỉ chơi cho máy bàn thôi :D khi nào ra quán nét làm vài nháy :D

hi.Mình thấy offer giờ toàn rồ chơi :) bây gà như mình vào giờ chắc phải tốn khối thời gian mới có thu nhập quá :( ngày mai thử gọi thằng bạn kêu nó dạy thử vậy :) Mình định làm đầu tư cơ mà sợ tiền lương ko đủ để bù lỗ :(

tầm sư học đạo chiến off pin, đừng hỏi vì sao lắm $

chạy cái này cpu full 100% hại máy vãi bác ạ :D chỉ chơi cho máy bàn thôi :D khi nào ra quán nét làm vài nháy :D
Chạy 25% là doge lên ầm ầm rồi ,full hay thấp nhất cũng như nhau.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week