Nhật kí Hội 888 Cạp Cạp Cạp [ Chap 5 ]

nghĩ mình là ai? khi ko cần thì vứt vào sọt rac ko thương tiếc, khi cần thì gọi điện năn nỉ ỉ ôi, nịnh nọt này nọ, cái lão sếp chết tiệt:binhsua35::binhsua35::binhsua105::binhsua105::chetdi::chetdi:

nó bảo tôi vô tư,tôi lúc nào cũng ko suy ko nghĩ,tôi xông xáo thich là lấy xe dông đến nơi muốn đến ,nó bảo nó hay suy nghĩ nhiều đến điên đầu,nó ước gì được như tôi,nhưng nó có biết tôi suy nghĩ gấp trăm lần nó,và có đôi khi cũng ghen tỵ với nó nhiều,nó ưu nhiều hơn khuyết,thiệt là đau cái đầu

tình hình mới thay ổ cứng , đăng kí lại thằng webmoney classic mà cứ bị cái lỗi thúi này . Bà con ai biết lỗi j ko

còn dấu trang đc ghi theo serial của main đó lụ, tốt nhất để ko có nữa là chịu khó cài lại win = cách cài ... setup, ko ghost, trước cũng bị 1 lần, cài setup thì hết, còn ai có cách gì đỡ mất tjan hơn thìko bit :binhsua144:

còn dấu trang đc ghi theo serial của main đó lụ, tốt nhất để ko có nữa là chịu khó cài lại win = cách cài ... setup, ko ghost, trước cũng bị 1 lần, cài setup thì hết, còn ai có cách gì đỡ mất tjan hơn thìko bit :binhsua144:
trùi làm biếng quớ cài win = cài lại tất cả :binhsua76:

Ai yêu ta thì sẽ yêu ta....người nào ko yêu ta....ta mong chúa hãy thay đỗi trái tim họ nếu ngài ko thay đỗi trái tim họ...ta mong ngài làm cho họ bong gân đễ ta nhìn thấy họ phải bước đi khập khiễng​

[video=youtube;2jbhHuZNZx8]http://www.youtube.com/watch?v=2jbhHuZNZx8[/video]
nghe xong 1 bản nhạc,rồi ,dông thôi

Last edited by a moderator:
giữa trưa mà cặp vợ chồng trên lầu nó đập đồ tru tréo nhau ghê quá trời đất ơi :( ko thể ngủ . nội dung cuộc ẩu đả là thằng chồng ko chịu đi làm chỉ lo đi oánh bài trong khi 1 tháng tiền nhà tiền điện tiền nước tiền sữa cho con là 7tr đồng . Thằng chồng đáng chết ko nói đi , còn con vợ , nó có biết tiếng khóc của nó nghe đáng sợ thế nào ko , làm tim mình đập 1 cách bất thường do sợ hãi quá độ . Khóc 1 cách rên gào , tuy ko nhìn thấy mặt nhưng có thể hình dung bộ dáng nó thống khổ thế nào . Đáng sợ !!

giữa trưa mà cặp vợ chồng trên lầu nó đập đồ tru tréo nhau ghê quá trời đất ơi :( ko thể ngủ . nội dung cuộc ẩu đả là thằng chồng ko chịu đi làm chỉ lo đi oánh bài trong khi 1 tháng tiền nhà tiền điện tiền nước tiền sữa cho con là 7tr đồng . Thằng chồng đáng chết ko nói đi , còn con vợ , nó có biết tiếng khóc của nó nghe đáng sợ thế nào ko , làm tim mình đập 1 cách bất thường do sợ hãi quá độ . Khóc 1 cách rên gào , tuy ko nhìn thấy mặt nhưng có thể hình dung bộ dáng nó thống khổ thế nào . Đáng sợ !!

khóc phải có phong cách riêng, phải linh hoạt chấp nhận và cầu nguyện đừng nghe lại lần nữa :binhsua07:

khi đã đi qua nỗi đau quá lớn các nỗi đau sau này chỉ là việc nhỏ

1 ng ko biết bùn nữa ? ko bùn nhưng cũng ko hp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week