Nhiều đại gia BTC xuất hiện

Những ai lướt qua mục exchange Money chắc cũng thấy dạo này toàn đại gia BTC . :)

Hôm nay mình pót bài này cho vui để anh em tán gẫu thôi nha

tại sao lại xuất hiện nhiều như thế , đa số các thánh nói là auto cheat mấy site btc

nhưng chắc tớ đoán cày btc chả bao giờ kiếm dc các con số khủng tới thế :)

các pro như , toante, mualr, ... đều là các thánh ( hồi btc đang còn là 200$, mualr đã mạnh tay tích cóp 1000 BTC vào, thời điểm cách đây 1 tuần , BTC đã tăng lên 1077$ trên btc-e và 1230$ trên mtgox ... ) thì có thể nói số tiền sinh la cực kì lớn

Cái này nó như forex vậy :D , cũng có rủi ro riêng .

Nhưng phải nói các bro có tài + máu liều ==> thành công lớn như thế . ;)

ví dụ btc-e.com . mình đã từng chơi ở đây và lãi cũng ko ít so với tiền làm MMO bình thường

đơn cử chỉ là 1 lệnh đặt mua vào lúc btc đang giảm giá, và ngủ 1 giấc dậy may mắn sao mà btc nó tăng 50$-100$ 1 btc. :)) thế là lãi lớn ;)

nói như thế các thánh phần nào đã hiểu nguồn gốc btc-e code ở đâu ra rồi nhỉ ;))

có gì ném gạch, chém gió, ngồi hóng, hay gì gì các thánh cứ chém cho vui vui thread này nhé :p

Reactions
65
MR
0.000
Chat with me via Skype
Còn mình thì đang ôm ít LTC lúc nó gần 40 giờ nó rớt xuống 30 đây :(( !
mình ôm NMC đang giá 8 và bây giờ đã rớt xuống 6.7 rồi, LTC mình cũng như bạn thôi, lúc lên lúc xuống
.
BTC có giới hạn lên lên BTC sẽ còn lên
BTC và LTC tuy có giới hạn nhưng thực sự giá trị thực của nó ko tới 1000$, nó như qua bong bóng vậy đó :D , vả lại tại thằng China mới ra cớ sự thế này đây hức hức. @.@

Gete

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
mình ôm NMC đang giá 8 và bây giờ đã rớt xuống 6.7 rồi, LTC mình cũng như bạn thôi, lúc lên lúc xuống
.

BTC và LTC tuy có giới hạn nhưng thực sự giá trị thực của nó ko tới 1000$, nó như qua bong bóng vậy đó :D , vả lại tại thằng China mới ra cớ sự thế này đây hức hức. @.@
Phân tích tình hình cái nào pro. Hình như chine nó bán còn đắt hơn mà nhỉ.

toante

Junior
Reactions
217
MR
0.000
Chat with me via Skype
lúc btc mới ra 1 ngày cày 3-4 btc, lúc xuống 2$ 1 ngày cày dc hơn 10btc. lúc đó cày bằng vga, 1 tháng trả 5tr tiền điện. :( nhưng sau đó lên 16 thì bán sạch sẽ rồi :D

Reactions
1,612
MR
3.042
lúc btc mới ra 1 ngày cày 3-4 btc, lúc xuống 2$ 1 ngày cày dc hơn 10btc. lúc đó cày bằng vga, 1 tháng trả 5tr tiền điện. :( nhưng sau đó lên 16 thì bán sạch sẽ rồi :D
:D

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
chơi bitcoin thì có khác gì thị trường chứng khoán đâu.Ôm vào rồi bán,bán lỗ thì tiếc,lên thì đau ruột,tỉnh dậy chỉ còn vài đồng lẻ,cũng có khi thành ông tỷ,xong ngày mốt nữa,giá bất định,ông tỷ lên cơn và đi lun trong đêm,mà mình cũng muốn nó hạ rồi ôm zô =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,517
Latest member
hung1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week