Ask Nhiều tài khoản GA cùng thông tin

dailypips

Junior
Reactions
57
MR
0.536
Hi các pro. Hiện mình đang dùng 3 tài khoản google adsense cùng địa chỉ, cùng thông tin thanh toán và sdt và đăng nhập trên cùng 1 máy tính :(.
Không biết có ảnh hưởng gì không mọi người.
Có cách nào cho tất cả 3 cái GA vào chung 1 cái GA không các pro :(

Dựa và chính sách của google, chỉ chơi 1 tài khoản duy nhất, khi 1 tài khoản vi phạm nó cho die cả list có cùng ip

Theo tư duy của mình thì . ytb là của gút gồ , gmail cũng là của gút gồ . log nhiều gmail từ 1 máy > chả sao > ytb cũng thế :D

cứ làm nhưng chuẩn bị tâm lý ăn ban đi là vừa, đã từng bị ban acc vì lý do trùng info.

Theo tư duy của mình thì . ytb là của gút gồ , gmail cũng là của gút gồ . log nhiều gmail từ 1 máy > chả sao > ytb cũng thế :D
Logic quá nhỉ, Adsense nó có điều khoản chỉ cho 1 người / 1 tài khoản đấy :))

cứ làm nhưng chuẩn bị tâm lý ăn ban đi là vừa, đã từng bị ban acc vì lý do trùng info.
trùng info giống nhau thì nó ko cho đăng ký cái adsense nữa đâu mà ban, mình cũng đang trùng địa chỉ sdt, khác nhau mỗi cái có dấu và không dấu thôi, vẫn ko sao hết

trùng info giống nhau thì nó ko cho đăng ký cái adsense nữa đâu mà ban, mình cũng đang trùng địa chỉ sdt, khác nhau mỗi cái có dấu và không dấu thôi, vẫn ko sao hết
không hiểu bạn nghĩ sao, trùng info nó không cho đăng ký thì không phải đâu, trường hợp nào trùng info cũng đăng ký bình thường, nếu trùng quá nhiều thì sau khi được chấp nhận bước 2 khoảng vài ngày nó ban acc. Còn nếu trường hợp trùng nhưng vẫn tồn tại được thì cứ chơi nhưng xác định một ngày đẹp trời nó sẽ... Mình chỉ nói những gì mình đã trải qua. Còn bạn chiến thì cứ chiến :D

câu được pay chưa? google sẽ check lại info + traffic + tos trước khi pay lần đầu tiên.

không hiểu bạn nghĩ sao, trùng info nó không cho đắn g ký thì không phải đâu, trường hợp nào trùng info cũng đăng ký bình thường, nếu trùng quá nhiều thì sau khi được chấp nhận bước 2 khoảng vài ngày nó ban acc. Còn nếu trường hợp trùng nhưng vẫn tồn tại được thì cứ chơi nhưng xác định một ngày đẹp trời nó sẽ... Mình chỉ nói những gì mình đã trải qua. Còn bạn chiến thì cứ chiến :D

Bác cho em hỏi là nếu ga cũ mình nhận tiền nhiều lần rồi. GA mới mình lấy thông tin của bạn đăng ký, giờ có pin rồi thì mình đổi lại thành thông tin giống y hệt như GA cũ kia thì có được không hả bác, liệu nó có phat hiện ra và ban acc k bác.

Bác cho em hỏi là nếu ga cũ mình nhận tiền nhiều lần rồi. GA mới mình lấy thông tin của bạn đăng ký, giờ có pin rồi thì mình đổi lại thành thông tin giống y hệt như GA cũ kia thì có được không hả bác, liệu nó có phat hiện ra và ban acc k bác.
đừng đổi địa chỉ, đổi tên người nhận thanh toán thôi (tên nhiều người trùng mà) :D

đừng đổi địa chỉ, đổi tên người nhận thanh toán thôi (tên nhiều người trùng mà) :D

Nếu mình đổi tên trùng nhưng địa chỉ khác, vậy khi nhận western union phải xuất trình chứng minh thư thì em sợ không rút tiền được. Vì khác địa chỉ trên chứng minh thư

Nếu mình đổi tên trùng nhưng địa chỉ khác, vậy khi nhận western union phải xuất trình chứng minh thư thì em sợ không rút tiền được. Vì khác địa chỉ trên chứng minh thư
không sao cả. Mình đã từng rút tiền trùng tên nhưng khác địa chỉ rồi!

không sao cả. Mình đã từng rút tiền trùng tên nhưng khác địa chỉ rồi!
Vậy tức là khi google gửi tiền qua WU thì nó không kèm địa chỉ người nhận hả bác. Nếu vậy thì tốt quá, chỉ cần chứng minh thư và mã là được rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom