Nhờ AE tư vấn mua Iphone 6s Plus Block ở Clickbuy

LGZOZ

Newbie
Reactions
66
MR
0.000
Mình chưa dùng hàng block bao giờ, tính mua con ip6s plus block 64GB 99% bên click buy mà ko biết bên này bán hàng có ổn ko nhỉ AE, với lại ip block dùng có ổn ko, ai mua bên đó rồi hay đang dùng block cho mình xin ít ý kiến được ko

bản lock ấy à ? dùng bản lock thì dùng thêm sim ghép nữa là được mà bác! bác mua về rồi mua thêm cái sim ghép của VN ấy ( bọn nó fix hết các lỗi cơ bản rồi .. hình như của hãng TITAN) ghép vào dùng thôi .
còn việc clickbuy có ổn không thì cũng không biết nữa, mình cũng chưa mua trên đó bao giờ, hóng cao nhân ....:rolleyes:

bản lock ấy à ? dùng bản lock thì dùng thêm sim ghép nữa là được mà bác! bác mua về rồi mua thêm cái sim ghép của VN ấy ( bọn nó fix hết các lỗi cơ bản rồi .. hình như của hãng TITAN) ghép vào dùng thôi .
còn việc clickbuy có ổn không thì cũng không biết nữa, mình cũng chưa mua trên đó bao giờ, hóng cao nhân ....:rolleyes:
Bọn nó hết hàng rồi, giờ tìm cửa hàng khác :(

click buy thì không rõ! còn bản lock thì dùng oke có điều sóng yếu! nói chuyện nhiều khi bên kia nghe không rõ được!
mình xem bài test sóng của V2 thì chỉ xuống tầng hầm hoặc lên cao quá mới sóng yếu thôi mà, còn bình thường mình thấy nó tést kêu vẫn ổn mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week