Nhờ Các Anh Em Cho Ý Kiến Về Việc Sau : Dep JSS = STP

kyvu252

Verified
Reactions
446
MR
0.000
Hiện mình đang muốn Dep vào Jss và có 1 bạn có nhã ý dep cho mình trước và nhận tiền sau, cách thức là mình login vào Jss sau đó bạn ấy team vào và dep = tài khoản STP của bạn ấy, sau khi dep xong mình mới chuyển tiền. Nhưng mình không rành về STP lắm nên không biết có ẩn tình gì không vì số tiền GD cũng lớn nên mình mới lên đây hỏi ý kiến anh em thế nào ?
Theo mình nghĩ thì mình toàn nắm đằng cán nên chẳng phải sợ gì nữa nhưng có thể có điều gì mà mình không biết ko ? mong mọi người cho ý kiến !

to : thanhli****** nếu bạn có đọc đc bài này thì cũng mong bạn thông cảm, không phải mình nghĩ bạn xấu chỉ là muốn cẩn thận 1 chút trước khi giao dịch với bạn.

Thanks !

chỉ biết khuyên bạn cẩn thận trước khi làm ăn , mình dep 4k vào JSS , cũng tương tự cách thức như bạn đang nói ,

và hôm nay mình vừa nhận được tin là acc JSS của mình đã bị del vì STP có vấn đề .

giờ tay trắng , upline đòi tiền ref back , không biết làm thế nào nữa đây :((

Ac, sao cậu không mua STP từ cậu kia rồi dep, cách thức dep cũng gần giống AP thôi, mình vừa dep 60$ nè

chỉ biết khuyên bạn cẩn thận trước khi làm ăn , mình dep 4k vào JSS , cũng tương tự cách thức như bạn đang nói ,

và hôm nay mình vừa nhận được tin là acc JSS của mình đã bị del vì STP có vấn đề .

giữ uy tin với nhay là đc rồi!
mình biết cậu đó Decerte!

giữ uy tin với nhay là đc rồi!
mình biết cậu đó Decerte!

cậu là ai ?
mình cũng mua STP về acc mình , rồi mình mới dep vào JSS , nhưng mà acc STP của mình giờ bị suspended rồi , JSS thì bị del .
mình cố gắng giữ uy tín làm ăn với mọi người , nhưng mà ai hiểu mình đâu =.=

Tóm lại mình khuyên chủ thớt:
Check nguồn=> mua=>tự dep tự ăn, đừng có vì 3 cái phí mà mất một đống tiền.

Vậy thứ 1 là phải tự Dep, còn check nguồn mình cũng không rành lắm, nguốn thế nào thì mới gọi là nguồn tốt, nguồn bẩn là nguồn thế nào ?

Vậy thứ 1 là phải tự Dep, còn check nguồn mình cũng không rành lắm, nguốn thế nào thì mới gọi là nguồn tốt, nguồn bẩn là nguồn thế nào ?

Đơn giản thôi. Nhìn xem nguồn tiền hiện tại trong tk STP đó là từ đâu ???? Nếu từ site invest - PTC .......... v......v....... thì ok còn nếu từ 1 cá nhân nào đó thì ...........

Đơn giản thôi. Nhìn xem nguồn tiền hiện tại trong tk STP đó là từ đâu ???? Nếu từ site invest - PTC .......... v......v....... thì ok còn nếu từ 1 cá nhân nào đó thì ...........

Hôm qua có team vào acc đó, thấy bạn ấy chỉ có 136$ trong khi mình cần mua đến 500$ , hỏi thì bạn ấy nói chơi nhiều acc Aff nên sẽ chuyển vào 1 acc dep cho mình, vậy thì là nguốn bẩn rồi đúng ko ?

Hôm qua có team vào acc đó, thấy bạn ấy chỉ có 136$ trong khi mình cần mua đến 500$ , hỏi thì bạn ấy nói chơi nhiều acc Aff nên sẽ chuyển vào 1 acc dep cho mình, vậy thì là nguốn bẩn rồi đúng ko ?
một số UG có thể dùng visa qua STP , nên có thể đã sử dụng cách này để deposit vào
Nói chung có team thì team toàn diện những acc đã chuyển về acc luôn rồi tính ^o^

một số UG có thể dùng visa qua STP , nên có thể đã sử dụng cách này để deposit vào
Nói chung có team thì team toàn diện những acc đã chuyển về acc luôn rồi tính ^o^

Vậy là acc nào chuyển thì team acc đó, là chắc ăn đúng bạn ? nếu nguồn sạch là từ các site MMO thì bảo đảm acc Jss cũng mình sẽ không có vấn đề gì phải không ?

---------- Post added at 06:15 AM ---------- Previous post was at 06:12 AM ----------

Bạn cho mình hỏi ? bạn dep = STP xong thì bao lâu acc JSS bị Del vậy ?

Our customer care team has created a ticket, #301477 on your behalf, with the following message.

We had to delete member who is in your second level for using stolen STP funds to buy triplers. All funding was reversed by STP and we have reversed all earned commissions from the fraudulent funding for both levels 1 and 2.

570307 THIEUGIA KE 403263 Mini Notau $139.00 258695 $69.50

Member ID: xxxxxxxx

Username: xxxxxxxxxx

E-mail: [email protected]

Amount: $ -69.50

vậy là đi toi sợ tuyển ref lun rùi !

Our customer care team has created a ticket, #301477 on your behalf, with the following message.

We had to delete member who is in your second level for using stolen STP funds to buy triplers. All funding was reversed by STP and we have reversed all earned commissions from the fraudulent funding for both levels 1 and 2.

570307 THIEUGIA KE 403263 Mini Notau $139.00 258695 $69.50

Member ID: xxxxxxxx

Username: xxxxxxxxxx

E-mail: [email protected]

Amount: $ -69.50

vậy là đi toi sợ tuyển ref lun rùi !

ẹc thấy ghê quá đi, chắc quay về mua AP dep cho lành, đắt chút cũng đc

cậu là ai ?
mình cũng mua STP về acc mình , rồi mình mới dep vào JSS , nhưng mà acc STP của mình giờ bị suspended rồi , JSS thì bị del .
mình cố gắng giữ uy tín làm ăn với mọi người , nhưng mà ai hiểu mình đâu =.=

chu~ upline cau nay! decerte!

Ai tuyển REF thì cẩn thận nhé ! Dừng vội mà rcb ngay , không là sẽ giống mình mất trắng tiền RCB cho ref !

Check lược sử nhận tiền của nó nguồn ở đâu ra !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week