Nhờ các Lão làng MMO hướng dẫn

leminhtien

Hero
Kindness
Verified
Reactions
746
MR
1.102
Em là một newbie mới ở MMO . Hiện tại em có time rảnh rất nhiều cùng với cái laptop mà không biết làm gì nên mạo muội vào đây xin các pro hướng dẫn vài cách kiếm tiền .
Y/c chỉ cần 10usd một tháng thôi cũng được chủ yếu là em tập tành để học hỏi kinh nghiệm từ các anh đi trước thôi
Các pro nào có lòng hảo tâm có thể cho em vào hội hoặc cho em sdt em sẽ liên lạc ngay
Facebook và email : [email protected]
Mong các pro có thể chiếu cố để newbie tụi em có thể phát triển hơn nữa....

vuongha1155

Banned
Verified
Reactions
577
MR
1.864
$100.00
nếu muốn 10$/tháng, thì inbox, 1 ngày làm cho tớ 1-2h thôi

trả lương cho bạn 10$/tháng trong vòng 3 tháng. 15$/tháng trong 3 tháng tiếp theo

nhưng nói thì làm nhé, chứ làm nửa chừng nản thi ko được

Fallingstar

Verified
Reactions
169
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cạp đi bạn,mới bắt đầu nên bắt đầu từ cạp:D

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Em là một newbie mới ở MMO . Hiện tại em có time rảnh rất nhiều cùng với cái laptop mà không biết làm gì nên mạo muội vào đây xin các pro hướng dẫn vài cách kiếm tiền .
Y/c chỉ cần 10usd một tháng thôi cũng được chủ yếu là em tập tành để học hỏi kinh nghiệm từ các anh đi trước thôi
Các pro nào có lòng hảo tâm có thể cho em vào hội hoặc cho em sdt em sẽ liên lạc ngay
Facebook và email : [email protected]
Mong các pro có thể chiếu cố để newbie tụi em có thể phát triển hơn nữa....
captcha hân hạnh đc đón típ thớt ở bển :))

Reactions
141
MR
0.081
Chat with me via Skype
Theo PTU tới bến đi cậu, chỉ PTU mới có hướng phát triển lâu dài, chứ PTC hay Capcha thì chả bao h có thể bứt phá lên được. PTU lúc đầu khó khăn nhưng kinh nghiệm tích lũy dần dần, và $ cũng tăng đều đều theo kinh nghiệm.

Theo PTU tới bến đi cậu, chỉ PTU mới có hướng phát triển lâu dài, chứ PTC hay Capcha thì chả bao h có thể bứt phá lên được. PTU lúc đầu khó khăn nhưng kinh nghiệm tích lũy dần dần, và $ cũng tăng đều đều theo kinh nghiệm.
Không biết rõ thì đừng nói ptc ko có đường nhé cậu.đừng có mà phán lung tung

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Follow me on Facebook
Theo captcha còn có đường mà ăn, theo PTC mà ko bỏ tiền đầu tư khuyên bạn đừng nên làm ref, tốn thời gian mà ko dc bao nhiêu tiền.

PTU, offer,.. với mấy cái khác chờ pro vào chỉ cậu

vandt

Banned
Reactions
39
MR
0.000
Tớ có cách chiến $5/day mà làm rất nhàn hạ, không autopost, không vps, chỉ cần acc pre . Nhưng nó cứ chừng đó chứ không lên được ^^
thằng này thỉnh thoảng vào đá mấy câu vô nghĩa xong cút luôn,đời lắm thằng haivl

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
nếu ko muốn bị lừa + tự nhận là chăm chỉ siêng năng ham học hỏi thì vào đọc lướt qua các topic sticky trong các box, đặt biệt là box report scam

hầu hết lĩnh vực ở đây đều thừa sức 10$/tháng, nhưng tùy vào mỗi người mà họ lựa chọn lĩnh vực khác nhau. chứ cái nào cũng dễ + cái nào cũng khá thì forum khó mà lắm box thế này bạn à :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,922
176,402
Latest member
wilam18

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week