nhờ giúp...payoneer, paypal và amazon

gamehh

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
mình có tk paypal việt nam. giờ định mua vài món trong amazon mà khổ cái nó chỉ chơi visa card. Tính chuyển tiền từ paypal vô payoneer để thanh toán. Có chuyển được không? Và amazon có chấp nhận thẻ PO không?
Cái amazon thì ko ship việt nam,:( ebay thì chỉ ship đúng địa chỉ paypal, nhưng ship thẳng về việt nam thì đắt quá:(.
Nhờ dịch vụ mua hộ thì phải thanh toán bằng vnđ, trong khi tài khoản có tiền:confused:.
Bây giờ em phải làm thế nào hả các bác?:D

Ở amazon nếu mở 2 tài khoản thì có được không? mình định thử aff amazon:rolleyes:. Nếu tự mua hàng của mình giới thiệu có bị khóa tk không?:D Có cách nào lách luật không? Thanks các bác :D

mình cũng tính hỏi giống bạn ..có mấy trăm gift amazone .. mình muốn mở thêm 1 cái tài khoản rồi mua bán hàng cho chính mình (bị trừ 6-15% ) không biết có thớt nào thử chưa

Amazon ship thẳng vn chỉ ship được nhầm nước. còn chơi aff mua chính sp của bạn thì cũng được nhưng nó phát hiện gian lận thì lock acc. cái này là hên xui. chuyển tiền từ Paypal vào Payoneer để thanh toán amazon ship về vn là điều không thể?

Có add bên us thì an toàn. mua nhầm nước or vè vn rắc rối lắm. mất hàng như chơi, bọn hai quan ghê lắm

mình có tk paypal việt nam. giờ định mua vài món trong amazon mà khổ cái nó chỉ chơi visa card. Tính chuyển tiền từ paypal vô payoneer để thanh toán. Có chuyển được không? Và amazon có chấp nhận thẻ PO không?
Cái amazon thì ko ship việt nam,:( ebay thì chỉ ship đúng địa chỉ paypal, nhưng ship thẳng về việt nam thì đắt quá:(.
Nhờ dịch vụ mua hộ thì phải thanh toán bằng vnđ, trong khi tài khoản có tiền:confused:.
Bây giờ em phải làm thế nào hả các bác?:D

Ở amazon nếu mở 2 tài khoản thì có được không? mình định thử aff amazon:rolleyes:. Nếu tự mua hàng của mình giới thiệu có bị khóa tk không?:D Có cách nào lách luật không? Thanks các bác :D
1. là không có cách nào pay $ từ pp về po, trừ khi bạn add bank vào pp r support hội pp nó config mới đc.
2. amazon có nhận thẻ PO
3. mở 2 tk có 90% bị lock acc ( 10% cho các cao thủ)
4. nếu tự mua hàng = tiền " sạch" 100% ko lock acc còn ...
đó là theo cá nhân mình hiểu nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week