Nhờ vả các ACE MMO ở Bình Dương @@

young2009

Senior
Reactions
287
MR
0.013
Tình hình là dạo này offer nát quá hoặc có lẽ do trình mình gà nên ko theo được em nó nữa. Nên giờ quyết định cầm cái bằng Đại Học CNTT lên Bình Dương để làm ................. công nhân. Mà 1 thân 1 mình lên đó ko biết đâu là đâu và cũng sợ bị mấy anh Gay dụ dỗ nữa @@, nên có ACE nào đang ở phòng trọ trên BD thì cho mình lên ở ké và share tiền phòng nhé :D. Có bạn nam hay nữ ( càng tốt ) nào giúp mình thì comment nhé :(

collaburate

Hero
Verified
Reactions
414
MR
0.037
Chat with me via Skype
tui cũng ĐH lạc hồng nè, bằng cùi bỏ mẹ ra trường không biết sẽ đi đâu về đâu nữa

nhungst

Senior
Reactions
226
MR
0.000
Em tốt nghiệp hệ CĐ trường ĐH Thành Đô, chắc k ai biết trường nào luôn :D
Giờ liên thông Kinh Doanh và Công Nghệ Hà Nội, Dự định học xong lấy bằng làm lót chuột, theo chân bạn bè em đi làm công nhân :p (thấy lương chúng nó 5-6m cũng được :D

beaanhvaem

Senior
Reactions
154
MR
1.341
Giờ liên thông Kinh Doanh và Công Nghệ Hà Nội, Dự định học xong lấy bằng làm lót chuột, theo chân bạn bè em đi làm công nhân :p (thấy lương chúng nó 5-6m cũng được :D
làm ở đâu mà lương 5, 6m vậy cậu ? :D

tốt nghiệp CĐ mà đi làm lương 5-6tr/tháng=lao động phổ thông sao:confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,831
176,273
Latest member
thangmmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week