Những ai xài VPS để làm offer

Bạn có sử dụng VPS để làm offer ko ?

• Không sử dụng - thấy tốn tiền ko cần thiết

Votes: 11 64.7%
  • Có sử dụng

Votes: 6 35.3%

• Total voters
    17
  • Poll closed .

vodanhlata

Hero
Reactions
457
MR
0.500
Xin lỗi mấy bạn offer nha trong xóm mình có 1 ng chơi offer mà kêu bỏ tiền ra mua VPS thì thà khỏi làm offer
Những ai làm offer = VPS vào báo danh cái

Xin lỗi mấy bạn offer nha trong xóm mình có 1 ng chơi offer mà kêu bỏ tiền ra mua VPS thì thà khỏi làm offer
Những ai làm offer = VPS vào báo danh cái

có nhiều ngừoi đấy, có cái họ lặn hết rồi, nếu làm site us, 1 acc tầm 10 -15$ ko khó vậy thuê vps plan 1day giá 1$. vậy có đáng hay ko tự trả lời:binhsua163: quan trọng là chiến site nào

toàn spammer :binhsua146:

- - - Updated - - -

chưa thử làm = vps, nhưng nghe nói 1 acc 10 đến 15$ là ham rùi :binhsua163:

quan trọng có pay ko thôi, chứ cứ 7,8 net wall full offer như mấy site gpt ngon ấy thì 15$ là gì đâu:binhsua163:

:). .............................

uầy, VPS có giống HMA ko nhỉ? :binhsua164:

có thấy mấy thím mua VPS plan rất ngắn để làm off vì IP thực dễ phang. mà cùng NET thì nước ngoài với VN nó khác nhau 1 trời 1 vực cả về số off ăn được lẫn point ^^. biết thế thôi còn site nào thì chịu vì chả biết site gtp nước ngoài nào

đã xài vps thì cứ nhắm mấy net top mà phang....ip chất thì lo gì việc nó bannick của mình đâu...mmo thì ít người chơi chứ ở chùa thì thiếu gì

Nghe thì ngon đấy :)) cứ thử nhao vào đi xem đời có như là mơ hay ko ;))

pro nào chỉ mình cách tạo pri socks bằng IP VPS với :binhsua163: Mình hậu tạ 1 LR Mình có 1 con VPS mà không biết tạo socks bằng con VPS ấy :binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week