những group nào chưa pay tiền thì nên ngưng làm việc

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
gởi tới các anh em đồng bào chiến cap,có thể nói đây là giai đoạn khó khăn nhất với những dan cap. rất có thể pix nó sẽ không pay tiền vì vậy những group nào chưa pay anh em nên ngưng làm việc, tạo group mới mà đánh, mình đã ngừng đánh group cũ, mình đã tạo group mới và đánh đàng hoàng, kết quả rất khả quan, chỉ ngủ đêm tới sáng là tiền đã pay vèo vèo

không đi đêm nên không sợ ma.Chưa pay là chưa pay không có khái niệm bỏ ngag các group nhiều nick như thế được

cứ làm bình thương thôi thằng PIX nó ko vì mấy trăm $ mà vứt đi 1 đống culi đâu... vì thế khỏi lo ngồi chờ đợi đi... 4 5 ngày là chuyện thường của phố phường ... :binhsua31:

Box captcha có lẽ do không chịu được sức ép công việc nên có khá nhiều người tinh thần không được ổn định cho lắm :)

cứ phang tiếp đi, rồi nó cũng sẽ về thôi.Pay chậm mà lại hay,nhận 1 cục cho sướng.:binhsua57:

Các bạn yên tâm, qua group 18 để làm đi, nhận tiền ngay tức khắc, thích lúc nào có lúc đó. Ngoài ra trưởng nhóm còn thưởng thêm tiền cho thành viên trong ngày chủ nhật, thưởng cao hơn cả pix (top 1 là 20%, top 2 là 15%, top 3 là 10%, ai tham gia ngày chủ nhật sẽ được cộng thêm 5%). Nhanh chân tham gia nhé, pm nick nhóm trưởng là ktnqndn nhé các bạn

các bạn nên tạo group mới mà đánh, nếu các bạn đánh group cũ rất nguy hiểm, lỡ như thằng pix nó buồn tình nó baned id, coi như tiền chưa về mà đã mất

Các bạn yên tâm, qua group 18 để làm đi, nhận tiền ngay tức khắc, thích lúc nào có lúc đó. Ngoài ra trưởng nhóm còn thưởng thêm tiền cho thành viên trong ngày chủ nhật, thưởng cao hơn cả pix (top 1 là 20%, top 2 là 15%, top 3 là 10%, ai tham gia ngày chủ nhật sẽ được cộng thêm 5%). Nhanh chân tham gia nhé, pm nick nhóm trưởng là ktnqndn nhé các bạn
thằng này đi topic nào cũng có mấy câu này thế,thích thì lập topic tuyển ref đi có ai cấm đâu

thằng này đi topic nào cũng có mấy câu này thế,thích thì lập topic tuyển ref đi có ai cấm đâu

a di da phat

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:25 PM ----------

đây cũng là một cơ hội tốt để nhóm làm ăn phát đạt

gởi tới các anh em đồng bào chiến cap,có thể nói đây là giai đoạn khó khăn nhất với những dan cap. rất có thể pix nó sẽ không pay tiền vì vậy những group nào chưa pay anh em nên ngưng làm việc, tạo group mới mà đánh, mình đã ngừng đánh group cũ, mình đã tạo group mới và đánh đàng hoàng, kết quả rất khả quan, chỉ ngủ đêm tới sáng là tiền đã pay vèo vèo

trừ khi nó banned thôi chứ mắc gì mà "rất có thể nó ko pay tiền"
bạn khuyên thì khuyên ngta tạo G mới đánh để tránh bị banned mất tiền chứ phán nó ko pay tiền thì còn ai muốn làm nữa?OMG

trừ khi nó banned thôi chứ mắc gì mà "rất có thể nó ko pay tiền"
bạn khuyên thì khuyên ngta tạo G mới đánh để tránh bị banned mất tiền chứ phán nó ko pay tiền thì còn ai muốn làm nữa?OMG

người đẹp ở nha trang đúng không. rãnh đi uống cafe nhé

Không biết các bác sao, chứ em mới được pix pay 17WMZ hôm 12. Mà em bấm Order Payment cách đó 4-5 ngày. Lúc đầu cũng tưởng không pay hết hồn. Mà dạo này thằng pix hay bảo trì hay sao không biết, cứ 1 ngày là subting 1 lần đang đánh phải thoát ra, vào web cũng không được, 1 lúc sau mới vô lại được.

người đẹp ở nha trang đúng không. rãnh đi uống cafe nhé

ông mirinda vào mà nhìn nick thằng này =))

hình như nó mới trốn trại, tán gái ở đây ak =))

Box Captcha dạo này lắm rác quá :( yêu cầu các bạn trẻ giữ gìn vệ sinh môi trường chung nhé ;)

tự làm tự ăn vẫn pay đều đều nhé 2 đến 3 ngày là về rồi

cứ phang tiếp đi, rồi nó cũng sẽ về thôi.Pay chậm mà lại hay,nhận 1 cục cho sướng.:binhsua57:
4 ngày anh được 4$ về rồi :">, cục này là cục gì thế mày =)); cứ bảo này nọ tiền ko về, anh chỉ ko làm là ko có tiền :( , chứ làm trung thành pay WMZ vẫn về chym ơi ;;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week