Những người liên quan vào đây==>vụ taditiem12

Status
Not open for further replies.

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
tôi đã muốn im lặng cho qua việc này..

Sáng nay,ông a từ 23/10 chạy xuống nhà kêu tao k có 1 đứa e lấy tiền như mày...Điên máu..ngồi nc 1 hồi lâu thì mới giải thích được.==>chuyện này không liên quan đến vụ án

YÊU CẦU những người liên quan :tuanxuan9891,taditiem12,ruby,người bị hại(professional ),và người hại(scam)...vào đối chấp...những người không liên quan yêu cầu k cm MOD CLOSE hết nhé....Những cm đó không có giá trị..Và cái này sẽ là bằng chứng sau này để SHIN giải quyết..

Tôi hỏi...Nếu 1 mod làm trên mmo4vn..thì xử lý vụ án ntn...người ta tối cáo tôi..thì đã tôi scam sao k điều tra đi..

Và bạn kêu IP k quan trọng..vầy điều tra ip tôi làm gì:

Kiểm tra IP thấy dãy IP giống với dãy IP của nick taditimem12, check IP thấy ở Nha Trang, chắc cùng 1 người rồi ko phải ng khác cố ý giả danh tatidimem12

Mình ko có gì giải thích với chủ thớt nữa. Chỉ giải thích với các member là chủ thớt bị mọi người report scam, sau nhiều chứng cứ thuyết phục, các bạn mún tìm hiểu thì vào box report scam xem mấy bài report taditimem12. Ko giải thích thêm nữa
Tôi có thể fake mà..điều tra chi...vậy IP bạn kêu k chính đáng...

Và người bị hại đã được refun tiền:http://mmo4me.com/showthread.php?84959-Ket-thucGiai-bai-cuoi-cung-vu-scam-taditimem12/page2

và Mod vẫn ban tôi:http://mmo4me.com/showthread.php?84999-rubylam-vay-co-dung-khongTADITIMEM12

Vậy..Mod là như vậy ae xem như thế nào..???

YÊU CẦU LẦN CUỐI:tuanxuan9891,taditiem12,ruby,người bị hại(professional ),và người hại(scam)...vào đối chấp...những người không liên quan yêu cầu k cm MOD CLOSE hết nhé....Những cm đó không có giá trị..Và cái này sẽ là bằng chứng sau này để SHIN giải quyết..

Tuanxuan9891...nói thật..bạn chả là gì mà đòi làm police...Chỉ 1 cm mình..lúc đang onl mmo4vn..hỏi mình:'vào gmail nhận được tin nhắn yh chưa?"
Mình là người ít check gmail..chỉ khoảng tối mới check...mình có pek đâu...mình cũng trả lời thật kêu không??

Nó quay lưng kêu mình scam...dị có đúng không hã??

NẾU VỤ NÀY XONG...TÔI KHÔNG PHẢI SCAM...THÌ XIN CHO 1 TOPIC ..TRẢ LẠI SỰ TRONG SẠCH VÀ SỰ UY TÍN CHO TÔI...CẢM ƠN

Last edited by a moderator:
Tuanxuan9891...nói thật..bạn chả là gì mà đòi làm police.
t chẳng là gì cả ,
m nói yahoo m bị hack ,vậy cho t xin cái mail yahoo báo mật khẩu mày bị thay đổi ,còn ko im mẹ mồm vào

Upvote 0
thôi thôi mấy bác cũng để cho người ta thanh minh. Mấy cmt gạch đá thì bớt đi ai có bằng chứng gì thì vào đối chất vs thớt .... :m020:

Upvote 0
theo tôi mod ruby nên làm 1 topic riêng về vấn đề này để post các chứng cứ lên,log chat các thứ còn cái topic của thằng nhận mình là scam thì coi như đọc cho vui chứ nó ko chứng minh được tadi ko phải là scam

Upvote 0
t làm police hơn 1 năm bên mmo4you ,chuyện giả vờ hack nick ,scam ,khi bị phát hiện thì quay lại trả có gì lạ ,thứ 2 login IP khác có khó j ,m muốn thanh minh thì cho t xin cái mail thông báo thay đổi mật khẩu đúng vào ngày t7 tuần trước cho t xem

Upvote 0
thế có topic nào chứng minh thằng đó tự nhận là scam thực sự là thằng scam ko ;))
mà nick nặng vía rồi. vừa vào khung search gõ taditimem12, enter =>màn hình xanh xanh, chấm thêm trắng trắng :(

Upvote 0
t làm police hơn 1 năm bên mmo4you ,chuyện giả vờ hack nick ,scam ,khi bị phát hiện thì quay lại trả có gì lạ ,thứ 2 login IP khác có khó j ,m muốn thanh minh thì cho t xin cái mail thông báo thay đổi mật khẩu đúng vào ngày t7 tuần trước cho t xem

chờ tao 1 chút....tao pm thả ra vào cm cho chính đáng

Upvote 0
thôi thôi mấy bác cũng để cho người ta thanh minh. Mấy cmt gạch đá thì bớt đi ai có bằng chứng gì thì vào đối chất vs thớt .... :m020:
bằng chứng bên topic report scam đầy kìa, mình đọc vài tiếng mới hết đó :))
Mà toàn bằng chứng quá đúng đến mức thằng này ko nói được tiếng nào nữa mà ^^

Upvote 0
Nếu taditimem12 ko phải scam thì chỉ cần đưa ra mail yêu cầu đổi mail thay thế mới của yahoo là đc mà ^^

Upvote 0

Giải thích làm gì :)) Tội phạm hay ngoan cố :D bắt lỗi từng tí một . Chứng cứ rành rành ra rồi . Qua mắt sao được dân chuyên nghiệp như cậu ;))

Upvote 0
Thứ 1: nhiêu đó bạn chưa kết luận được tôi...==>vì sao...nếu dựa thì dựa vào IP đi...Còn không thì đừng dựa làm linh tính nhé..

Thứ 2: Lúc bạn pm tôi..tôi chưa check maill..nêu tôi không pek..bạn có điều muốn hỏi thì cứ hỏi..giải đáp luôn..

1 người ngu IT...mà kêu 1 pro IT..thì thua... :binhsua166:

Upvote 0
MOD ở đó làm gì hã....TÔI ĐÃ GHI RÕ TRÊN TOPIC...YÊU CẦU NHỮNG NGƯỜI KHÔNG LIÊN QUAN>>>CẤm CM..vậy nhé

Sao trước khi thanh minh m ko up cái mail thông báo thay đổi mk và mail khôi phục mk lên
Sao m ko giải thích là tại sao thay đổi mail khôi phục mk rùi ,lúc t vào khôi phục mk nó lại là gmail của m ,ko lẽ yahoo nó tự add trở lại

- - - Updated - - -

Thứ 1: nhiêu đó bạn chưa kết luận được tôi...==>vì sao...nếu dựa thì dựa vào IP đi...Còn không thì đừng dựa làm linh tính nhé..

Thứ 2: Lúc bạn pm tôi..tôi chưa check maill..nêu tôi không pek..bạn có điều muốn hỏi thì cứ hỏi..giải đáp luôn..

1 người ngu IT...mà kêu 1 pro IT..thì thua... :binhsua166:
có thằng ngu nào khi bị hack yahoo , khôi phục mật khẩu mà ko vào gmail mình ko

Upvote 0
Sao trước khi thanh minh m ko up cái mail thông báo thay đổi mk và mail khôi phục mk lên
Sao m ko giải thích là tại sao thay đổi mail khôi phục mk rùi ,lúc t vào khôi phục mk nó lại là gmail của m ,ko lẽ yahoo nó tự add trở lại
tập trung vào câu hỏi đi chủ topic nè cứ miên man đi đâu vậy :binhsua50:

Upvote 0

nó add 1gmail thêm nhé..vào sử dụng gmail đó nhé..tôi vào lúc được thả ra...thì vào mới thấy nhé..:binhsua166:

Còn không thì có thể xem blog chát của lehongphong up lên và xem bạn scam nói j nhé...sẽ hiểu

Upvote 0
nó add 1gmail thêm nhé..vào sử dụng gmail đó nhé..tôi vào lúc được thả ra...thì vào mới thấy nhé..:binhsua166:

Còn không thì có thể xem blog chát của lehongphong up lên và xem bạn scam nói j nhé...sẽ hiểu

vậy cho t xin cái mail thông báo add thêm mail của yahoo ,m đừng bảo yahoo nó quên gửi cho m nhé

Upvote 0

Mình có nói chuyện với lehongphongvt và lehongphongvt nói là tên này fake mấy log chat. Log chat với duongmquyen là fake, chính duongmquyen đã pm lehongphongvt để nói rõ là ko có nói chuyện với nó.

Upvote 0
Giờ bạn tuanxuan ra yh:tripro1132001...tôi đã lấy lại..và nc...còn trên đây mod k unban..tôi k thể đưa đc gì..và bạn sẽ vào cm or up blog chát lên nhé...cảm ơn

Upvote 0
thế nào là scam : tức là lấy tiền của ng ta rồi chuồn. Còn bác này lấy tiền của ng ta rồi trả lại, vậy là mượn tạm. nếu mượn tiền đã trả rồi thì thôi là hết nợ. Bác bỏ ra thêm ít tiền nữa để làm cái event tầy trần rồi bỏ nick đi là vừa, nick này xui ko nên xài.

Upvote 0
Cẩn thận nha tất cả log chat của tên này toàn là fake cả thôi , nhớ check history của yahoo chứ đừng xem mấy cái log chụp kiểu ko ngày tháng :binhsua50:

Upvote 0
Những bạn không liên quan vui lòng ko comment topic này nhé. Mình cũng muốn làm rõ vụ này coi sao.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week