Những trang capcha mình biết

Mình nhớ cách đây 1 năm, lúc còn làm bên captcha-vn, có làm 1 dự án server 217. Đặc điểm của nó là chỉ load sau 12h đến 5h sáng. Giá tiền khá cao. Mình làm qua trung gian mà hệ số đã 23k. Code chỉ là 1 loại duy nhất. Ko bik cái này còn ko nữa ^^

Còn cái đống ở trên thì 5Tin liệt kê đủ hết rồi đó. Trừ Virtual, C2C, LockandEarn, tính ra mình đã làm hết tất cả các dự án còn lại ^^.

Mình nhớ cách đây 1 năm, lúc còn làm bên captcha-vn, có làm 1 dự án server 217. Đặc điểm của nó là chỉ load sau 12h đến 5h sáng. Giá tiền khá cao. Mình làm qua trung gian mà hệ số đã 23k. Code chỉ là 1 loại duy nhất. Ko bik cái này còn ko nữa ^^

Còn cái đống ở trên thì 5Tin liệt kê đủ hết rồi đó. Trừ Virtual, C2C, LockandEarn, tính ra mình đã làm hết tất cả các dự án còn lại ^^.

wingstar và tintin đang đẩy mạnh chiến dịch để tranh vé bầu cử hỷ^^ vote cho cả 2 nà:binhsua07:

Tính ra đến giờ mới làm có mỗi pix, kolo thì gõ có tý chưa đủ pay :))

1. Pixprofit
  2. Megatyper
  3. Qlink
  4. LookandEarn
  5. Kolo
  6. Captcha2cash
  7. Protypers
  8. Typeit
  9. Typethat
  10. Virtuacloud
  11. Kibup
  12. Captchatypers
  13. CaptchaBuster

Còn nữa ko nhỉ ??? :binhsua09:
khá có công phu lĩnh vực cạp cạp ! cho em theo chân với nhe :m040:

các anh tài cạp cạp hội tụ :D

---------- Post added at 02:05 AM ---------- Previous post was at 02:03 AM ----------

Có goodaerner và fasttyper đó

mấy thằng đó có trả tiền đâu bác :p

---------- Post added at 02:05 AM ---------- Previous post was at 02:05 AM ----------

wingstar và tintin đang đẩy mạnh chiến dịch để tranh vé bầu cử hỷ^^ vote cho cả 2 nà:binhsua07:

e đâu có cạnh tranh bầu cử đâu bác :D nhớ lại viết chơi thôi :D

Hix oan quá nhen @@. Mấy bài mình đang viết là có hứa trước với mọi người từ sau tết mà. Dạo này bận công việc ngoài đời + làm MMO, ko rãnh để viết. Giờ Pix khùng khùng, làm ít lại nên viết thôi. Còn vụ tranh cử, tranh tổng gì đó thì tham gia, vui là chính, trúng đc là mười thôi :binhsua15:

Hix oan quá nhen @@. Mấy bài mình đang viết là có hứa trước với mọi người từ sau tết mà. Dạo này bận công việc ngoài đời + làm MMO, ko rãnh để viết. Giờ Pix khùng khùng, làm ít lại nên viết thôi. Còn vụ tranh cử, tranh tổng gì đó thì tham gia, vui là chính, trúng đc là mười thôi :binhsua15:

2 tháng nữa e có 1 chân đi làm lễ tân ở khách sạn rồi ( làm khuya ) , tranh thủ làm dịp nghỉ hè :x khách sạn người quen đang chuyển người qua cơ sở khác để e vào làm :D chứ còn bt thì ko đủ tuổi ko ai nhận cả . nó lại gần nhà e nữa , đi xe đạp điện vài phút là tới nơi he he . Tối ở đó đóng cửa ngồi sofa lăn ra online cạp cạp he he có 2 ông bảo vệ nữa . Tối khách về thì mình ra bấm nút mở cửa 2 ông bảo vệ xuống dắt xe thôi vừa nhàn vừa làm mmo đc :D he he

các anh tài cạp cạp hội tụ :D

---------- Post added at 02:05 AM ---------- Previous post was at 02:03 AM ----------

mấy thằng đó có trả tiền đâu bác :p

---------- Post added at 02:05 AM ---------- Previous post was at 02:05 AM ----------

e đâu có cạnh tranh bầu cử đâu bác :D nhớ lại viết chơi thôi :D

Đại ca ơi Thằng Có goodaerner và fasttyper đó vẫn trả tiền mà:D Rate cao hơn pix đó:D nhưng nó ko soft thôi:D Pay thì wa Paypal:D....2 dự án này ko khả thi đối với các Pr0 thì tình trạng load:D

---------- Post added at 03:00 AM ---------- Previous post was at 02:58 AM ----------

Zứ Án : FastTypers vs GoodEarners ( 2 nó hình Như là 1:D )
Địa Chỉ : FastTypers.org vs GoodEarners.info
Làm Tại Web Ko Soft .....
Load Giờ Khuya...( cũng chưa rỏ lém nhé:D )
1$==>1.15$/1k code---Có thể tăng Thêm
Pay QUa Pay Pal

Còn Nhiều lắm Nhưng em làm biếng Post:(( Ik Chơi cái Đã:((

PM Chữ Ký Bik Thêm Nhé:(
:binhsua02:New đc Ưu Tiên^^

Đại ca ơi Thằng Có goodaerner và fasttyper đó vẫn trả tiền mà:D Rate cao hơn pix đó:D nhưng nó ko soft thôi:D Pay thì wa Paypal:D....2 dự án này ko khả thi đối với các Pr0 thì tình trạng load:D

---------- Post added at 03:00 AM ---------- Previous post was at 02:58 AM ----------

Zứ Án : FastTypers vs GoodEarners ( 2 nó hình Như là 1:D )
Địa Chỉ : FastTypers.org vs GoodEarners.info
Làm Tại Web Ko Soft .....
Load Giờ Khuya...( cũng chưa rỏ lém nhé:D )
1$==>1.15$/1k code---Có thể tăng Thêm
Pay QUa Pay Pal

Còn Nhiều lắm Nhưng em làm biếng Post:(( Ik Chơi cái Đã:((

PM Chữ Ký Bik Thêm Nhé:(
:binhsua02:New đc Ưu Tiên^^

lúc có gõ thử vài code thằng này , chuối của chuối :| nản ko thằng nào so sánh đc cái độ load cực chuối

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week