nick thật của scammer s2_lhe0 trong forum này

Status
Not open for further replies.

phunghoanglua

Banned
Reactions
28
MR
0.000
haha anh nài hình như có bên mem mình thì phải ko nhớ rỏ nửa nhưng hình như có xin lam2^o^ mà ko bik đã rep chưa may cho anh nài chưa bị em scam nhé :p

đây là nick thật của scammer s2_lhe0 trong forum này nhé,
có 1 topic sau khi bị mod mirinda ban nick s2_lhe0 nó đã lấy nick này vào lập topic nói mod mirinda nha

Bản chất của nó đây :D mời mod nào ban nốt nick của thằng scammer s2_lhe0 này đi nhé : ntd_0203

HaHa ko hiểu thằng scammer này nó nghĩ gì lấy nick thật vào comment tiếp nhỉ ;)) mọi người vào comment cho vui nhỉ ^^

topic chứng minh thằng ntd_0203 là s2_lhe0
http://mmo4me.com/showthread.php?62659-o-la-nhi-Mirida-vao-day-phat

Mà cũng lạ ta, tại sao 1 người đc tạo nhiều nick, bị phát hiện lại vẫn đc cho qua nhỉ :D và qua topic đó thấy mod mirinda có vẻ "nương tay" với các mem nữ nhỉ :)) bị nói như vậy mà vẫn cho qua đc =)) thường là mem khác là ra đảo rồi :D

tạo 2 nick vì mục đích gì nhỉ?? tốt đẹp hay xấu xa đây :D cho mọi người bình loạn

Last edited by a moderator:
**** off cho nước nó trong :binhsua159:

đây là nick thật của scammer s2_lhe0 trong forum này nhé,
có 1 topic sau khi bị mod mirinda ban nick s2_lhe0 nó đã lấy nick này vào lập topic nói mod mirinda nha

Bản chất của nó đây :D mời mod nào ban nốt nick của thằng scammer s2_lhe0 này đi nhé : ntd_0203

HaHa ko hiểu thằng scammer này nó nghĩ gì lấy nick thật vào comment tiếp nhỉ ;)) mọi người vào comment cho vui nhỉ ^^

topic chứng minh thằng ntd_0203 là s2_lhe0
http://mmo4me.com/showthread.php?62659-o-la-nhi-Mirida-vao-day-phat

Mà cũng lạ ta, tại sao 1 người đc tạo nhiều nick, bị phát hiện lại vẫn đc cho qua nhỉ :D và qua topic đó thấy mod mirinda có vẻ "nương tay" với các mem nữ nhỉ :)) bị nói như vậy mà vẫn cho qua đc =)) thường là mem khác là ra đảo rồi :D

tạo 2 nick vì mục đích gì nhỉ?? tốt đẹp hay xấu xa đây :D cho mọi người bình loạn

Bình cái lình tình phình, uytinlagi ạ!

Tại sao lại có những đứa não phẳng và trẻ trâu chẳng khác gì bọn fan cuồng kpop vậy nhỉ? Người ta làm sao thì kệ mẹ người ta đi, đàn bà quá mức rồi đó. Chẳng buồn nói. Não chúng bây quá ngắn. Nếu smod, admin ban tôi chỉ vì comment như thế này thì chứng tỏ smod, admin chẳng khác gì chúng. Topic quá nhảm.

Tại sao lại có những đứa não phẳng và trẻ trâu chẳng khác gì bọn fan cuồng kpop vậy nhỉ? Người ta làm sao thì kệ mẹ người ta đi, đàn bà quá mức rồi đó. Chẳng buồn nói. Não chúng bây quá ngắn. Nếu smod, admin ban tôi chỉ vì comment như thế này thì chứng tỏ smod, admin chẳng khác gì chúng. Topic quá nhảm.

ừ quá nhảm :)) vì bạn pro clone nick nên bạn rất nhảm
còn mem mới thật thì ko nói họ ăn cam nên đành phải nói thôi ;))
topic mình ko phục vụ những pro như bạn ;)) mời bạn ra ngoài nhé =))

:binhsua163: hình như vào nhầm cái chợ chứ ko phải 4rum, vài con sâu làm rầu nồi canh ~~

Thế nick này cũng Clone hay sao đây? phunghoanglua

Thanks
0

Gâu gâu gâu...ẳng ẳng...
Nói thẳng 1 câu, cái 4rum này ko chào đón mày, tao thấy mày giống thằng "toiyeunuocxxxx" bên voz lắm rồi đấy, người ta *** chào đón mà mà cứ vô hóng, lâu lâu lại sủa 1 cái, táp 1 miếng, cắn bậy cắn bạ. Sao mày ko đi qua mấy 4rum khác mà làm vậy? =))
Càng lúc càng thấy mày hài và bựa =))
Mà cũng tốt thôi, có mày thì 4rum sẽ tăng rank nhanh hơn, smod, admin có nhiều chuyện để làm hơn, đỡ làm biếng. Ông shin vs ông OnlyC đang béo phì kìa, cho 2 ổng vào dọn dẹp bớt cho nó thon lại =))

súc sinh uytinlagi lại vào ăn *** thành viên forum mmo4vn à.thứ chó chết clone nick lại đi bảo người khác clone nick.ai mắc ỉa cứ ỉa cho thằng súc sinh uytinlagi này ăn nhé

Chó chết uytinlagi chuyên trà trộn vào các group captcha xin xỏ vào team làm với mục đích phá id để chủ team bị banned,ai bị thằng chó chết này phá cứ yên tâm quỷ dữ địa ngục sẽ dòm ngó nó ngày không xa

:)) toàn comment nhảm nhí :D
tôi vạch mặt scammer có bằng chứng đầy đủ nhé :)
còn ai nói tôi là scammer thì đưa bằng chứng ra nhé :D ko đủ khả năng có bằng chứng thì đứng phát biểu như trẻ con vậy, mắc cười lắm :)) nhiều khi mấy thằng scam bị tao vạch mặt lại là chúng mày ấy nhỉ ;))

à ban Jinfu tôi là tuonglaimmo sau khi vạch mặt 1 con dog scam và 1 đứa mod bố láo hổ báo thì đang ngồi đợi admin SHIN vào xử lý thôi :D

Nó không dám veri info đó mà :D nên đang tìm cách tạo lòng tin :D police mới của forum đó
;)) đúng là trẻ con chỉ có kiểu nói khích vớ vẩn giống nhau ku và con pé sadlove giống nhau thật đấy :))
info thích thì anh pub chả có thằng nào có đủ tư cách để ý kiến bảo anh phải pub lên cả =))
mà dù anh có scam pub info thì mấy chú làm đc gì =)) ngoài chém gió xong rồi thôi =))

đúng là trẻ trâu mãi là trẩu tre =))

Vote ban thằng đàn bà uytinlagi này luôn, rảnh rang ko đi kiếm tiền cứ chỏ mõm vào người khác :binhsua149:

Bạn phunghoanglua này là clone của ai mà thấy nhiệt tình thế nhỉ. Bạn có mục đích gì hay là ăn cơm nhà vác tù và thế.

Mọi người cũng ko nên phủ nhận những gì cậu này đưa ra từ khi dùng cái nick tuonglaimmo kia, dù mục đích là ghen ăn tức ở, dìm nhau hay là gì đó nhưng cũng đều có phần có lý cả. Là uytinlagi hay ai ko quan trọng, nếu dc xin mời cậu xưng danh thật để mục đích của cậu đc thuận lợi và anh em có thể ghi nhận "tấm lòng" của cậu với 4rum. Ok

ntd_0203 đang sáng kìa? hay thật haha! h 4rum chắc nhiều thằng bán cam lắm chưa kể đến scan nữa đúng là thời kte khó khăn!

;)) đúng là trẻ con chỉ có kiểu nói khích vớ vẩn giống nhau ku và con pé sadlove giống nhau thật đấy :))
info thích thì anh pub chả có thằng nào có đủ tư cách để ý kiến bảo anh phải pub lên cả =))
mà dù anh có scam pub info thì mấy chú làm đc gì =)) ngoài chém gió xong rồi thôi =))

đúng là trẻ trâu mãi là trẩu tre =))

to lắm thì cũng chỉ làm anh hùng bàn phím thôi mà bảo người ta ko đủ tư cách
tự nhìn lại mình đi còn mơ tưởng hão =;

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member