SCAM Nick yahoo - beanbeacay - nick mmo : minhthanh77

infutuer

Banned
Reactions
63
MR
0.000
[/IMG] Scam topic này , đề nghị mod khóa nick khẩn cấp ko vài bạn nữa bị scam
https://mmo4me.com/threads/296-wmz-20-8-all-bank.216733/

Sẽ post proof ngay lập tức !
Proof !

nick-yahoo-beanbeacay-nick-mmo-minhthanh77.216745
nick-yahoo-beanbeacay-nick-mmo-minhthanh77.216745

Last edited:
refund chắc cũng ít :( so với 300$

Him đang đấu tranh tư tưởng ! Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ,Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ,Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ,Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ,Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ...............
Và đương nhiên: Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr !:D:p

chắc bạn ấy hết tiền trong ngân hàng rồi chăng :cool:
Hết tiền mà nick scam out. sau đó nick minhthanh772001 tự dưng onlne yahoo , mình thấy cái tên nick giống nick mmo lên pm hỏi, ai dè đúng hắn dùng nick mmo luôn. :p . Và sau đó tất nhiên chủ nick bảo bị hack . Mình cũng rất cẩn thận rồi mà vẫn ăn *** :-( !

Him đang đấu tranh tư tưởng ! Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ,Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ,Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ,Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ,Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ...............
Và đương nhiên: Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr !:D:p

thánh suy luận , cái mà ai cũng biết :))

Mình là minhthanh77 đây. reg mãi ma 4rum kg gởi mail cònfig nên phải mượn acc.

trước hết minh khẳng đinh nick forum mình bị hack. còn vì sao bi hack phai hoi admin.
số là từ lúc đóng tiền bảo hiểm (chắc cũng 2-3 năm gì đó) lúc đấy mình đã làm theo hướng dẫn add nick yahoo và bank bên dưới profile sao cho kg bi hack (có hack củng kg change dc). thế mà sáng nay lại bi change pass, change luôn info, khong có tin nhăn nào về đt. cái này thiết nghỉ chỉ có admin or những ai có quyền reset pass moi làm dc.
Tớ tham gia 4rum chủ yeu la mua pp va amz từ máy năm nay chưa hề scam ai 1 xu. Giao dich hàng tram, hàng ngàn$ kg cần trung gian... thì không có cái cớ gì vì 150$ mà mat 2tr bao hiểm + uy tín lau nay.
Cậu Vàng Ech này có nick yahoo của tớ (minhthanh772001) nhưng không biết sao lại kg nhận ra. bi scam xong moi vao buzz mình...

Tóm lại đề nghị BQT xem lai vì sao nick minh có thể change dc info. trach nhiệm của BQT là gì khi mình đã làm theo đúng hướng dẩn bảo mật.
cho mình biết BQT sẽ xữ lý ntn.

P/S: Anh e nào từng giao dich với minhthanh77, xin vào vote cho mình 1 phiếu nhé. hic.

Mình ko biết sao bạn beanbeancay lại vô vụ này ? Yahoo của bạn thừa ra chữ n to đoành thế kia mà vào comment làm gì ko biết !!!

Mình là minhthanh77 đây. reg mãi ma 4rum kg gởi mail cònfig nên phải mượn acc.

trước hết minh khẳng đinh nick forum mình bị hack. còn vì sao bi hack phai hoi admin.
số là từ lúc đóng tiền bảo hiểm (chắc cũng 2-3 năm gì đó) lúc đấy mình đã làm theo hướng dẫn add nick yahoo và bank bên dưới profile sao cho kg bi hack (có hack củng kg change dc). thế mà sáng nay lại bi change pass, change luôn info, khong có tin nhăn nào về đt. cái này thiết nghỉ chỉ có admin or những ai có quyền reset pass moi làm dc.
Tớ tham gia 4rum chủ yeu la mua pp va amz từ máy năm nay chưa hề scam ai 1 xu. Giao dich hàng tram, hàng ngàn$ kg cần trung gian... thì không có cái cớ gì vì 150$ mà mat 2tr bao hiểm + uy tín lau nay.
Cậu Vàng Ech này có nick yahoo của tớ (minhthanh772001) nhưng không biết sao lại kg nhận ra. bi scam xong moi vao buzz mình...

Tóm lại đề nghị BQT xem lai vì sao nick minh có thể change dc info. trach nhiệm của BQT là gì khi mình đã làm theo đúng hướng dẩn bảo mật.
cho mình biết BQT sẽ xữ lý ntn.

P/S: Anh e nào từng giao dich với minhthanh77, xin vào vote cho mình 1 phiếu nhé. hic.
bac co xai bao mat 2 lop ko? :D xui cho bac' rui.... chia bun cung bac':(:rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week