Airdrop NMX - Hot New 100 NuMoney Coin sàn vừa mới ra đừng bỏ lỡ.

aldh2009

Junior
Reactions
41
MR
0.000
NuMoney Coin sàn Singapore mọi người nhanh tay đăng ký đừng bỏ lỡ bất kỳ con coin sàn nào. Coin sàn luôn luôn có giá trị. Sàn đã đi vào hoạt động BCH là đang trade live:

Mọi người đăng ký ủng hộ mình bằng link dưới nha. Khi bạn đăng ký xong chia sẽ cho 1 người đăng ký sẽ có 100 NMX: Và các bạn đã đăng ký của mình lúc chưa đăng dòng này vui lòng PM cho mình Link ref mình sẽ ref lại cho các bạn có 100 NMX. Thank mọi người.

Click link đăng ký xác nhận mail là có 100 NMX:

https://numoney.exchange/login/register?referral=peplJte_GLg

Last edited:
Đề nghị ghi rõ là phải kiếm được một ref mới nhận dược! Càng ngày càng ghét các thể loại câu ref mập mờ kiểu này.

Đề nghị ghi rõ là phải kiếm được một ref mới nhận dược! Càng ngày càng ghét các thể loại câu ref mập mờ kiểu này.
Cái này mình ko để ý bạn tại nó vừa mới ra mình đăng ký luôn, chưa xác nhận nữa đưa lên đây liền để mình sửa lại.

gia***@gmail.com
ctr***@gmail.com
dai***@gmail.com
Ba bạn này vui lòng PM mình link ref mình sẽ ref lại cho các bạn trong chiều nay hoặc mai, thank, chắc chắn các bạn có 100 NMX

ok 4 bạn mình nhận ref lại cho 4 bạn này thôi nhé, các bạn đăng ký sau thì có thể tạo topic mới ae sẽ ủng hộ hết mình. 200 NMX sẽ có cho các bạn trong chiều nay hoặc mai. thank các bạn đã ủng hộ

Đồng chí giahh vào nhận hàng và confirm. 200 NMX

Cám ơn đồng chí, mình nhận được rồi. Thằng này khá khó khăn ấy, nó đòi người đăng ký phải KYC người mời ref mới nhận được. mình đã KYC và đang chờ kết quả nhá đồng chí.

@cập nhật: đã KYC xong, đồng chí check lại balance nhá.

Last edited:
Cám ơn đồng chí, mình nhận được rồi. Thằng này khá khó khăn ấy, nó đòi người đăng ký phải KYC người mời ref mới nhận được. mình đã KYC và đang chờ kết quả nhá đồng chí.

@cập nhật: đã KYC xong, đồng chí check lại balance nhá.

Con này rất ngon đó bác, càng khó càng ngon lên sàn nó bay như con Binance với con HT của Huobi thì ngon, của Singapore là làm ăn đàng hoàng Web rất tốt, vừa mở ra đã cho trade BCH rồi, ngon hơn con PRAB Sàn kia nhiều, sàn mà vào nhìn xấu vãi.
3 Bác còn lại tối nay e sẽ ref hoặc ngày mai nhá.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week