nocode tool

Em chào các bác, trước em có tìm trên đây được tool mà bác nào giới thiệu là chrome extension, thực thi scripts nocode (kéo thả) do mình tự tạo hoặc có store sẵn có, có ở trên github. Hôm trước em có vào xem rồi mà quên bookmark lại. Bác nào nhớ tool đó hoặc tool nào khác tương tự như thế thì cho em xin thông tin ạ. Em cảm ơn các bác nhiều, chúc các bác buổi tối vui vẻ.

hanahien95

Junior
Reactions
39
MR
0.977
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Em chào các bác, trước em có tìm trên đây được tool mà bác nào giới thiệu là chrome extension, thực thi scripts nocode (kéo thả) do mình tự tạo hoặc có store sẵn có, có ở trên github. Hôm trước em có vào xem rồi mà quên bookmark lại. Bác nào nhớ tool đó hoặc tool nào khác tương tự như thế thì cho em xin thông tin ạ. Em cảm ơn các bác nhiều, chúc các bác buổi tối vui vẻ.
Typeform

Upvote 0
Em nhớ không nhầm thì đó là chrome extension, vào store của nó thì có kịch bản có thể drag and drop được, tự tạo hoặc có cộng đồng build, tuần tự theo các bước thực hiện. Kịch bản của nó trước em có thấy là làm nhiệm vụ airdrop trên telegram. Nay em có đá qua store của genlogin cũng khá hay thì mới nhớ trước đó đã từng xem bài viết nào đó của bác nào trên group này nma lại quên bookmark. Lang thang nhiều quá giờ tìm lại cũng không thấy luôn bác à

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
423,552
175,914
Latest member
suamacbookckv

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week