Nới trao đổi, chia sẻ SSH để cùng kiếm tiền MMO

wapvietnam

Junior
Reactions
145
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
https://www.facebook.com/groups/872156036193050/
nhằm thấy được nhu cầu trao đổi chia sẻ SSH giữa các thành viên vơi nhau, mình tạo ra nhóm này để mọi người cùng trao đổi SSH vơi nhau nhé,
chúc mọi người tìm được SSH mình cần :)

ohh chia sẻ kiểu này để lock cùng nhau à. chết lẻ tẻ hay chết chùm. mình chỉ góp ý chứ chưa bao giờ lead = ssh

chỉ mới lập trong ngay đã có hơn 600 thành viên, 1 con số đáng tự hào

ohh chia sẻ kiểu này để lock cùng nhau à. chết lẻ tẻ hay chết chùm. mình chỉ góp ý chứ chưa bao giờ lead = ssh
ko nhất thiết làm offer nên sao chết bạn, nhiều người cần để bot trafic và click ptc treo ptp, ...vv
ngoài ra nếu cậu mua cũng trùng rất nhiều 90% đấy

các bạn làm ơn có ý thức chung giùm . Người scan ssh cũng phải bỏ tiền thuê vps , ngồi canh me check lọc để có ssh tốt bán cho các bạn . Các bạn tiếc vài đồng, đi trao đổi cho nhau => SSH nhiều người dùng , nát => SSH die

Việc ssh die nhanh, ssh ko chất lượng sẽ ảnh hưởng chung cho toàn bộ người dùng và người bán . Điều này đang phá nát việc kiếm tiền của tất cả mọi người .

SSH trước đây có lúc hơn 100k inter, nhưng từ khi các bạn mang trade (công khai) và share trên web (công khai) thì tỉ lệ die rất lớn, bây giờ rất hiếm ai có đc 100k inter, mà chỉ toàn 50, 60k cùng lắm là 80k . Đó là hậu quả từ việc thiếu ý thức sử dụng SSH. Đừng vì lợi ích nhỏ mà đánh mất lợi ích lớn :)

Chưa nói đến việc ai cũng khôn, mang ssh fresh giấu đi ,mang ssh die ra trade , cuối cùng thì toàn rác là rác, mất công mà chả đem lại cái gi.

p/s: mình ko lên án việc trade, share ...nhưng nó chỉ nên bí mật giữa 1 vài anh em mà bạn biết và có thể tin tưởng đc là họ giữ đc bí mật với nhau để bảo đảm chất lượng ssh :)

chủ thread nếu cậu hiểu thì làm ơn xóa cái group kia đi, nếu cậu muốn có thể tự thử scan, để hiểu cảm giác scan khó khăn thế nào, và cảm giác nhìn công sức của mình bị mọi người mang ra ném đi ném lại như rác :)

thôi thì mấy bác trader đóng cửa dịch vụ được rồi, cái SSH này lùm xùm mấy vụ trên forum toàn trùng. Mà thực ra cũng chỉ có trùng chứ fresh đc bn con đâu. Dùng đi dùng lại mãi vào blacklist hết

group này mà lớn mạnh thì các bác sell ssh há mồm :confused:

bọn mình ko scan nữa, thì cái group đó cũng sập thôi, cậu nghĩ ssh từ trên trời rơi xuống à ????

Và ssh ko có thì các bạn làm việc = ssh cũng xác định luôn nhé :)

Rất buồn vì nhiều bác toàn khôn kiểu "khôn lỏi" , chỉ nghĩ đc cái lợi "nhỏ như con kiến" , trong khi đang đạp đổ cái "lợi chung to như con voi" :)

Đến chán :)

thôi thì mấy bác trader đóng cửa dịch vụ được rồi, cái SSH này lùm xùm mấy vụ trên forum toàn trùng. Mà thực ra cũng chỉ có trùng chứ fresh đc bn con đâu. Dùng đi dùng lại mãi vào blacklist hết

nói vậy ko đúng đâu, cậu phải hiểu . SSH đc scan bổ sung mới liên tục, vì tốc độ share , trade của các bạn mà giờ ssh nó die theo kiểu vũ bão luôn . Còn trùng hay ko thì tùy bạn mua của ai . Khách của mình luôn đc check trùng 100% , ko bao giờ có chuyện mua của mình mà bị trùng 1 con nào nhé :)

nói vậy ko đúng đâu, cậu phải hiểu . SSH đc scan bổ sung mới liên tục, vì tốc độ share , trade của các bạn mà giờ ssh nó die theo kiểu vũ bão luôn . Còn trùng hay ko thì tùy bạn mua của ai . Khách của mình luôn đc check trùng 100% , ko bao giờ có chuyện mua của mình mà bị trùng 1 con nào nhé :)
t thấy bảo SSH cứ chết lại sống scan là để xem lúc đó nó chết hay sống. Tức là cứ dùng đi dùng lại hoài

t thấy bảo SSH cứ chết lại sống scan là để xem lúc đó nó chết hay sống. Tức là cứ dùng đi dùng lại hoài
ko có đâu cậu ạ, tùy thuộc vào băng thông của ssh thôi . Nhưng chết đi sống lại thường là do quá tải, nghẽn băng thông . Cái đó chắc chỉ khoảng 10% thôi cậu ạ :)

còn đa số : em đi xa quá ... em đi luôn :D

Thấy các bác review bảo bác sell ssh tốt nhất forum,
nhưng bác nghĩ chỉ có các bác sell mới scan ssh à,
mấy tay chơi cpm mà không có ssh thì ăn cám cả thôi, scan vất vả quá mới đi mua bác ợ,
mà, mấy lão pro, lão nào không có vài chục con scan 24/24

Thấy các bác review bảo bác sell ssh tốt nhất forum,
nhưng bác nghĩ chỉ có các bác sell mới scan ssh à,
mấy tay chơi cpm mà không có ssh thì ăn cám cả thôi, scan vất vả quá mới đi mua bác ợ,
mà, mấy lão pro, lão nào không có vài chục con scan 24/24

tất nhiên là việc scan thì ko chỉ dịch vụ sell ssh, cpm, offer, gpt,... mà hầu hết ai cần làm gì liên quan đến fake IP thì đều scan . Nhiều người scan lắm . Nhưng quan trọng là HỌ SCAN RA VÀ HỌ DÙNG RIÊNG CHỨ KO BAO GIỜ HỌ PUBLIC LÊN , còn mang đi sell thì chỉ có dân scan ssh để sell như bọn mình là chủ yếu thôi

Dân CPM scan cũng nhiều , nhưng đa số họ scan theo dạng inter chứ họ ít scan theo dải country :) Còn dân scan như mình thì scan country là chủ yếu, inter chỉ là phụ thôi :)

Nói chung, chỉ khi nào đi scan, mới hiểu đc cảm giác nhìn đống ssh public công khai nó buồn thế nào :)

Giờ cũng ít scan và tự mình scan là chủ yếu. Ít mua và tiến đến không trade vì cái cảm giác scan dải IP nó không tốt đẹp gì. Scan random chơi CPM một ngày có thể 1 -> 5k fresh nhưng với kiểu scan theo dải và nước thì đúng là không tưởng. Thông cảm với mấy người bán ssh. Ai cũng muốn kiếm ăn. Trước cũng ném đá nhưng giờ hiểu phần nào và cũng đủ ăn đủ tiêu rồi nên cảm thông được nhiều.

Trích lại câu nói ở đâu đó. "Khi con người đói người ta chỉ có thể nghĩ đến cái bụng đói của họ thôi".
Phải có tiền mới thoáng được. Nên cũng thông cảm cho những người mới vào nghề luôn.

Ai cũng thấy thương hết.

thật sự giúp đỡ người khác cũng khó khăn thế sao,

các bạn làm ơn có ý thức chung giùm . Người scan ssh cũng phải bỏ tiền thuê vps , ngồi canh me check lọc để có ssh tốt bán cho các bạn . Các bạn tiếc vài đồng, đi trao đổi cho nhau => SSH nhiều người dùng , nát => SSH die

Việc ssh die nhanh, ssh ko chất lượng sẽ ảnh hưởng chung cho toàn bộ người dùng và người bán . Điều này đang phá nát việc kiếm tiền của tất cả mọi người .

SSH trước đây có lúc hơn 100k inter, nhưng từ khi các bạn mang trade (công khai) và share trên web (công khai) thì tỉ lệ die rất lớn, bây giờ rất hiếm ai có đc 100k inter, mà chỉ toàn 50, 60k cùng lắm là 80k . Đó là hậu quả từ việc thiếu ý thức sử dụng SSH. Đừng vì lợi ích nhỏ mà đánh mất lợi ích lớn :)

Chưa nói đến việc ai cũng khôn, mang ssh fresh giấu đi ,mang ssh die ra trade , cuối cùng thì toàn rác là rác, mất công mà chả đem lại cái gi.

p/s: mình ko lên án việc trade, share ...nhưng nó chỉ nên bí mật giữa 1 vài anh em mà bạn biết và có thể tin tưởng đc là họ giữ đc bí mật với nhau để bảo đảm chất lượng ssh :)
mình cũng tự scan ssh đây chứ ban, minh biết cam giác scan ra ssh kho khăn lăm chứ, minh die vps mãi, tốn mấy triệu tiền vps rồi đó, nên biết cảm giác scan ssh khó khăn lắm, nên mình mới mở group này ra để a e lấy ssh mà xài, mình giúp người khác khó khăn chưa scan dc, ko có đủ kinh phí đầu tư mua ssh,

mình cũng tự scan ssh đây chứ ban, minh biết cam giác scan ra ssh kho khăn lăm chứ, minh die vps mãi, tốn mấy triệu tiền vps rồi đó, nên biết cảm giác scan ssh khó khăn lắm, nên mình mới mở group này ra để a e lấy ssh mà xài, mình giúp người khác khó khăn chưa scan dc, ko có đủ kinh phí đầu tư mua ssh,

scan khó khăn lắm => vps die tiền triệu => nhưng lại tiếc vài đồng mua ssh , rồi đi share cho nhau để ssh die hàng loạt

Cậu có thấy mâu thuẫn ko ?? Đãng nhé thấy khó khăn thì cậu phải hỗ trợ mua ssh để bọn tớ còn có tiền thuê vps scan chứ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week