• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nokia 8800 Gold Arte nguyên seal, hàng ủ 7 năm.

Status
Not open for further replies.
Reactions
45
MR
0.000
Mềnh có con này, hàng FPT, được tặng, để 7 năm nay tiếc ko dám dùng :D , nylon dán mặt với bọc phụ kiện còn nguyên luôn. Ai thích cứ trả giá nhá, giá hợp lý giao dịch check hàng trực tiếp [HN].

Last edited:
Nếu ở đà nẵng thì inbox giùm cái giá nhá. Nơi khác thì thua:)

Hixx bác bán mà lại để khách tự trả giá kiểu đấu giá thế nì thì ko ai bạo miệng đâu :D
E nì search thì thấy giá vô cùng tận... Bác sell ngoài hàng kiểu j chả đc :p
E nì mà trên 30 củ thì thui để dành thêm mua vertu xấu xấu sài cho nó sóng sành :D

Nếu ở đà nẵng thì inbox giùm cái giá nhá. Nơi khác thì thua:)
Tớ ở HN :D
20 củ lần 1
xin chúc mừng bạn mới mua dc cái nắp lưng :D
Hixx bác bán mà lại để khách tự trả giá kiểu đấu giá thế nì thì ko ai bạo miệng đâu :D
E nì search thì thấy giá vô cùng tận... Bác sell ngoài hàng kiểu j chả đc :p
E nì mà trên 30 củ thì thui để dành thêm mua vertu xấu xấu sài cho nó sóng sành :D
Xin phép bạn con này mời bạn cho các loại thợ đến check, ai chỉ dc nó fake hoặc dựng 1 con ốc thôi tôi tặng bạn luôn
Hàng nguyên hộp, chưa bóc tem như này tớ cũng ko biết ai có nữa ko, giờ nó như đồ cổ ý mà, thui tớ để giá khởi điểm 3k5$, dành cho các bạn dám xài, tớ thì ko dám xài rồi :D

Tớ ở HN :D

xin chúc mừng bạn mới mua dc cái nắp lưng :D

Xin phép bạn con này mời bạn cho các loại thợ đến check, ai chỉ dc nó fake hoặc dựng 1 con ốc thôi tôi tặng bạn luôn
Hàng nguyên hộp, chưa bóc tem như này tớ cũng ko biết ai có nữa ko, giờ nó như đồ cổ ý mà, thui tớ để giá khởi điểm 3k5$, dành cho các bạn dám xài, tớ thì ko dám xài rồi :D
bán nhiêu thì đọc giá ra đi chứ đừng tỏ vẻ như thế chả hay ho gì đâu bác :) topic này mang tính chất khoe nhiều hơn là bán vì chả bao giờ bán dc cái đt trên cái forum này nhé :) còn tớ biết giá trị thực của nó khoảng bao nhiêu ? nhưng bạn bảo trả giá cơ mà :) bạn chém gió thì mình cũng chém lại cho vui thôi , topic này mang tính chất là vậy à :) ở cái forum này mà giá khởi điểm 3k5 thì người ta trả xuống chứ ko trả lên đâu :D vì đơn giản đây ko phải forum mua bán đt ko ai cũng rành như bác đâu :)
bạn thử để cái giá khởi điểm 3k5 trên forum muare.vn xem nào xem nhận dc gạch đá hay là những lời bình luận giá tốt là biết thôi nhé :p

Mềnh có con này, hàng FPT, được tặng, để 7 năm nay tiếc ko dám dùng :D , nylon dán mặt với bọc phụ kiện còn nguyên luôn. Ai thích cứ trả giá nhá, giá hợp lý giao dịch check hàng trực tiếp [HN].

mà đề nghị thớt up ảnh thật đi đừng lấy ảnh trên google về chém gió như thế =))

bán nhiêu thì đọc giá ra đi chứ đừng tỏ vẻ như thế chả hay ho gì đâu bác :) topic này mang tính chất khoe nhiều hơn là bán vì chả bao giờ bán dc cái đt trên cái forum này nhé :) còn tớ biết giá trị thực của nó khoảng bao nhiêu ? nhưng bạn bảo trả giá cơ mà :) bạn chém gió thì mình cũng chém lại cho vui thôi , topic này mang tính chất là vậy à :) ở cái forum này mà giá khởi điểm 3k5 thì người ta trả xuống chứ ko trả lên đâu :D vì đơn giản đây ko phải forum mua bán đt ko ai cũng rành như bác đâu :)
Bạn biết giá, mà trả 20 củ, thì là đang troll tớ :D
Đây ko phải forum mua bán đt nhưng tớ bán ở đây đơn giản vì ở đây nhiều đại gia, forum mua bán đt toàn thợ với người mua phổ thông các loại dt khác, ko thích hợp
Tớ khoe thì thiếu gì chỗ khoe, khoe đây dc cái khỉ gì đâu cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week