Ô Tô SEO - Hoàn thành 100% luôn

DannyTuan

Verified
Reactions
2,051
MR
0.019
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là tool auto Web-IP trước đây của bác Vodka.
Nhưng mình edit lại cho tự thay User Agent và lưu IP, Link GA theo list riêng.

Giờ chỉ còn thêm bước test server sẽ hoàn thiện.
Đây là Demo Ô Tô bước cơ bản cho anh em xem.

[video=youtube;FzS9smxs8i4]http://www.youtube.com/watch?v=FzS9smxs8i4[/video]

Sau khi hoàn thiện 100% sẽ có thông báo :binhsua01:

vậy là nó sẽ tự làm nhiệm vụ, rồi tư kiếm nhiệm vụ, rồi tự pay tiền lun phải ko bác.
tình hình này thì anh e giau to rồi

Last edited by a moderator:
vậy là nó sẽ tự làm nhiệm vụ, rồi tư kiếm nhiệm vụ, rồi tự pay tiền lun phải ko bác

Tự tìm job theo list job có sẵn trên server. Tự click quảng cáo GA, Takru, People,... Tự so sánh link qc đã click hay chưa,... tự trã Job.
Riêng phần rút tiền thì mình tự rút tay nhá :binhsua01:

Tự tìm job theo list job có sẵn trên server. Tự click quảng cáo GA, Takru, People,... Tự so sánh link qc đã click hay chưa,... tự trã Job.

thế này thì cứ ngồi đếm tiền thôi. MMO càng ngày càng hiện đại, chỉ việc ngồi chơi để nhận tiền

Ủa list job có sẵn trên sever là sever của SEO hay là sever của tool hả bác?

Server của tool bạn.
File job gồm mã số job, link tìm kiếm, cụm từ tìm kiếm, link web, toạ độ click quảng cáo,...

hàng kinh điển, vodka làm cái này hình như bán 20$/tháng thì phải, gia cát dự seoprint sắp nát hay sao mà dạo này hàng seo cứ tung lên ào ạt thế này ta =))

Nếu click quảng cáo theo tọa độ thì dễ lỗi lắm. Nhỡ đâu nó thay temp hay bị lỗi css là click linh tinh ngay.

hàng kinh điển, vodka làm cái này hình như bán 20$/tháng thì phải, gia cát dự seoprint sắp nát hay sao mà dạo này hàng seo cứ tung lên ào ạt thế này ta =))

Ko phải 20 mà là 50 lận bạn.
Nhưng do anh ấy bận PTU nên ko code tiếp và anh ấy cũng ngừng chiến cái này rồi.
May mắn là mình có mua tool từ khi mới sinh khai, ra edit lại thêm chút mắm muối để phù hợp hơn thôi. Vẫn rất cám ơn anh Vodka.

- - - Updated - - -

Nếu click quảng cáo theo tọa độ thì dễ lỗi lắm. Nhỡ đâu nó thay temp hay bị lỗi css là click linh tinh ngay.
Cái này lấy toạ độ bề ngang thôi. Tool tự kéo toạ độ từ trên xuống. Còn nếu thay template thì rất ít. Vì bọn này tạo blogspot chủ yếu để kiếm tiền từ GA.
Mà đã đk GA mà thay template thì dễ dàng bị mấy a GA ngó ngía nên cũng phần nào an tâm vụ này.

:m040: share vs dany ơi

Xem qua 5 phút tắt luôn. Auto thế này vodka vứt đi là phải rồi. Tưởng thế nào hóa ra viết macro = autoIT =))

Chưa biết auto này thế nào nhưng mà có người nói cứ ngồi đếm tiền thôi thì nhầm to rồi nhé :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week