Ask Offer not available của Persona.ly

hết giờ mở CAP

Tình hình e đã thử chuyển hết ip từ bang này sang bang nọ của mỹ mà vẫn bị. E dùng HMA nhé
ko fai là hết giờ,mà là bị dính ProxStop, fai nói là dù ProxStop ở mức 0, vẫn bị nó phát hiện, lỗi 300, lỗi 400 và cuối cùng là lỗi văng link qua link khác
HMA thì cực kỳ yếu so với Socks, nên dù là chuyển nát cái nước Mỹ, cũng bị như dinh.
Dùng HMA log in vào đc, 10 lần chưa đc 2 lần

Persona.ly là trang offer kiếm ip mệt nhất, nhưng mà rate cao, có vài offer dể làm, làm được nó, làm trang khác thây ngon hơn, dùng để check proxy, hay sock ok, lổi 100 là proxy dởm, 400 là of này, địa chỉ ip khác đã làm rồi

Persona.ly là trang offer kiếm ip mệt nhất, nhưng mà rate cao, có vài offer dể làm, làm được nó, làm trang khác thây ngon hơn, dùng để check proxy, hay sock ok, lổi 100 là proxy dởm, 400 là of này, địa chỉ ip khác đã làm rồi
100 chưa chắc là sock rởm, sock rởm chỉ là 1 trong các nguyên nhân thôi, có khi sock đó ok nhưng bị proxstop phát hiện.
400 chưa chắc là trùng ip. Bạn có thể lầm !

100 chưa chắc là sock rởm, sock rởm chỉ là 1 trong các nguyên nhân thôi, có khi sock đó ok nhưng bị proxstop phát hiện.
400 chưa chắc là trùng ip. Bạn có thể lầm !
400 chắc chắn ip đó đã làm thành công con off đó rồi, mình chuyên chơi trang này mà, ip nào mình làm đều đưa vô excel hết, đều thấy vậy,

400 chắc chắn ip đó đã làm thành công con off đó rồi, mình chuyên chơi trang này mà, ip nào mình làm đều đưa vô excel hết, đều thấy vậy,
cho mình bổ sung thêm, ko dám có ý gì khác, lỗi 400 là lỗi rò rỉ.
Còn nếu ip đó làm rồi, thì vẫn tải đc, nhưng ko lead !

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week