██ ██ Only NEW SITES - Refback up 200% sau 1 tuần

Mr.Libra

Junior
Reactions
27
MR
0.000
ĐÃ REFBACK TẤT CẢ CHO CÁC BẠN VÀ BONUS CHO MỌI NGƯỜI TỪ 0.02 - 0.03 (chỉ 1 bạn bonus 0.01)
BẤT KỲ THẮC MẮC NÀO, MÌNH SẼ GIẢI QUYẾT TRONG VÒNG 3 NGÀY, SAU HALOWEEN MIẾN BÌNH LUẬN NHA !!!
1 bạn chưa thể refback là squirrel166, vui lòng send email khác cho mình trong 3 ngày.
BẠN NÀO NHẬN TIỀN RÙI THÌ THANK MÌNH TẠI POST NÀY NHÉ
ĐÃ STOP BUXNETWORK (27/10/2011)

STOP MEPPYBUX

STOP CLIXB (23/10/2011)
Mình chuẩn bị lập 1 topic tuyển ref để up video lên những video hosting, rồi post những link đó lên các trang xem online ở nước ngoài, bạn nào có hứng thú thì pm nhé
THÔNG TIN CHUNG:
+ MÌNH SẼ REFBACK TUƠNG ỨNG VỚI MỐI SITE ĐÃ GHI Ở BẢNG BÊN DƯỚI, CÁC BẠN KO CẦN REQUEST RCB
+ PHẢI POST PROOF SAU KHI NHẬN RCB CỦA MÌNH
+ KHI SITE SCAM, NHỮNG CLICKS SAU PROOF CUỐI CÙNG, NẾU TRÊN 12 BONUS 0.03, DƯỚI 12 BONUS 0.01
+ CLICK TẤT CẢ CÁC ADS CÓ THỂ, TỪ GIÁ TRỊ CAO ĐẾN THẤP
+ BONUS 0.03 KHI ĐĂNG KÝ MỖI SITE, SEND CÙNG VỚI FIRST RCB
+ SAU KHI ĐĂNG KÍ, ĐỂ LẠI ID, PP/AP, TIME REGISTRATION (BUX-SITES)
TẤT CẢ LINK ĐỂ JOIN SẼ CHUYỂN VÀO SITE CỦA MÌNH ĐỂ ĐỀ PHÒNG BAN NICK TỪ 1 SỐ SITE (CÓ THÔNG TIN LÀ MOONSTARBUX BAN NICK VÌ TUYỂN REF) MONG CÁC BẠN THÔNG CẢM NHA
http://www.pagepast.com/

Banner:​
Refclick:
Refback:

0.004100% "Earning made" mỗi 10 ngày=0.002/click

0.0025First week: 100% Second week: 200%
THÔNG TIN CHUNG:
MÌNH VỪA REMOVE 3 SITE MỚI THÊM TỪ HÔM QUA ĐẾN GIỜ, 1 SITE ĐÃ BỊ BAN NICK, 1 SITE SẮP BỊ (CÓ LẼ VẬY), 1 SITE KO THỂ ĐẦU TƯ. CHỈ TRONG VÀI NGÀY MÀ BỊ BAN NICK RẤT NHIỀU SITE TỐT, THỰC SỰ RẤT BỰC MÌNH.
MÌNH CHỈ TIẾP TỤC CHƠI CÁC SITE TRÊN VÌ BUX-NETWORK VÀ MEPPYBUX ĐÃ UPGRADE. MÌNH ĐANG LÀ SV NĂM 3 VÀO CHUYÊN NGÀNH, KỲ NÀY QUÁ BẬN NÊN MONG CÁC BẠN THÔNG CẢM
MÌNH SẼ GHI NHẬN CÁC BẠN TÍCH CỰC THAM GIA SITE MỚI VÀ CÓ BONUS CHUNG # 0.03, CHỈ THU TIỀN TÙ BŨ-NETWORK MÀ BONUS NHÌU SITE QUÁ RÙI

UPDATE MEPPYBUX:
CÁC BẠN NÀO ĐÃ TỪNG JOIN BI GIỜ JOIN LẠI HỘ MÌNH NHÉ (TÍNH TỪ 21/9). THANK MỌI NGƯỜI NHIỀU
Update Clixb:
Còn 6 slot nhé

Check danh sách refferal ở đây: https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Als6ZiiDHYiIdElMNE1EQmxYSjBmUEphUFl2MXVKaGc&hl=en_US
Proof trang bux-network các bạn có thể vào http://www.bux-network.com/pages/proof để xem nhé

Yahoo: libra.hotday

Last edited by a moderator:
Up cho các thành viên cũ và mới biết nào.
@các bác vãng lai vui lòng up hộ em cái topic nhé, thank các bác 1 cái liền.

Thế nó mới lạ chứ, chưa scam thì mình cứ tới rồi =))

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 02:43 PM ----------

Up nào, từ trưa tới h mà không ai vô topic lun, bùn quá

Ok, đã thêm nhé, tại vì ref MoóntarBux bị giấu tên mà một số người sau khi ref xong lại ko gửi chi tiết, không thêm vào được nên đến lúc cũng chẳng gửi tiền được

Thank bạn nhé, tiếp tục click

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 06:34 PM ----------

Up lên nào giờ vàng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week