[P.I.X cập nhật số.56] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(23.08)

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.347
Nhà mới số 56 !!! :binhsua07:

Tình hình mới nhật hiện nay : load khá tốt tuy nhiên code dài lê thê....speed giảm khủng hoảng.:binhsua04:

Warning : ai post sai nội dung topic nhiều lần hoặc cố tình spam trong topic này thì có thể bị Ban bất cứ khi nào mà ko cần giải thích gì nhé...

Nên hạn chế những cm dạng thế này, thỉnh thoảng thì ko sao nhưng quá lạm dụng thì coi như cố tình SPAM nhé !

ai đang gõ xin chút tình hình nào:binhsua09:

up cái mở hàng nòa :binhsua06: load thế nào rồi bác bào mà speed có 15 hả :binhsua09:

up cái mở hàng nòa :binhsua06: load thế nào rồi bác bào mà speed có 15 hả :binhsua09:
Cái hình load thì full speed mà captcha dài quá sao mà gõ :| Hình vẫn còn dài quá, thôi ngừng ko test nữa :|

Mình sp gà 22 gặp code như hôm nay tụt còn 16 mỏi tay mỏi mắt luôn. Tình hình hiện tại ntn vậy ACE

Load good! ai speed 30 cứ gắn 6 con vào mà chiến.
Code dài gõ tụt Speed với mõi tay vãi ra :binhsua04:

:binhsua04: em xin thua code dài khủng khiếp
Nói chung là ko có loading đó cứ waiting & sub thôi :binhsua07:

Load tốt 6 ID sp 23. full load. k BS. ít *** mèo , câu hỏi cũng ít .
Chỉ có là toàn code dài thoàng loàng :D. wánh gãy tay lun nha.

Load tốt, ko ***/cat, ko câu hỏi, code dài lê thê oánh 1 hồi chóng mặt. Speed 3id từ 13 xuống còn 10 =.=" ( code dài quá nhìn mún đau mắt )

load tốt nhé nhé 7idd speed 21 :binhsua04:

Load tốt, ko ***/cat, ko câu hỏi, code dài lê thê oánh 1 hồi chóng mặt. Speed 3id từ 13 xuống còn 10 =.=" ( code dài quá nhìn mún đau mắt )

Dogcat và câu hỏi nhảm vẫn xuất hiện lai rai đó chứ!

Bác có phần mềm 2.4 rồi. share với bác ơi. bubuteam moi có cái 2.3 ah

Cái pic đó mình lấy từ bạn tunvit ở topic update số 55 mà, ko phải là pic của mình :binhsua96:

tình hình load khá tốt với 5 ID nha có điều code hơi dài tí đa số là code dài nói chungl là code dài .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week