Ask Payment của DollarUpload

Kriptons

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Chat with me via Skype
Xin chào các bạn!
Xin hỏi các bạn 2 vấn đề về Payment của DollarUpload:
1. Pay Quick thì bao nhiêu ngày họ sẽ thanh toán kể từ khi mình Request Payout.
2. Auto weekly thì bao nhiêu ngày họ sẽ thanh toán kể từ khi mình Request Payout.
Chần thành cảm ơn các bạn!

làm được vài đồng bạc cái nhảy lên với nhảy xuống , biểu sao nó không scam vip với vớ
Pro này không giúp thì cũng không cần đay nghiến như thế. Bỏ qua là xong. Vào ném gạch lính mới có gì là oai phong nhỉ !? Bạn chưa từng làm lính mới trước khi là pro à ?

MrGame

Banned
Reactions
602
MR
0.000
làm được vài đồng bạc cái nhảy lên với nhảy xuống , biểu sao nó không scam vip với vớ
:eek:vài đồng rồi với lên dc . còn việc nhảy lên nhảy xuống họ chỉ muốn ăn chắc chút thui cũng không ổn sao (newbie mà cái gì chẳng bỡ ngỡ)
Pro này không giúp thì cũng không cần đay nghiến như thế. Bỏ qua là xong. Vào ném gạch lính mới có gì là oai phong nhỉ !? Bạn chưa từng làm lính mới trước khi là pro à ?
:Dko làm nữa sao biết được cậu nó pay từ bao lâu rồi h scam à trừ khi net chính đó đột biết hoặc chết thì xác định lại
nói cũng như không vãi thật :confused:
:mad:nghịch ở đây nữa à

mr.coi

Hero
Reactions
1,072
MR
0.034
không biết scam không nhưng tổ bà nó chưa trả tiền.chậm 1 tuần rồi

Attachments

254.7 KB · Views: 138
Lằng nhằng á ? Có pro đi ngang qua ghé vào thông tin cho anh em biết với. Mới đầu tư con vip72 để chiến. Nó mà scam là lỗ nặng !
thế à làm mà cứ nói trắng trợn ra vip72 thế này thế kia nó mà đọc được thì bane lun vn chứ ở đó mà scam với ko scam

Announcements

Forum statistics

Threads
423,995
176,481
Latest member
SorunsuzGirisler

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back