Paypal bị limited vĩnh viễn không cho gỡ có nên tạo lại acc paypal khác giống thông tin paypal cũ k

dlnh

Hero
Verified
Reactions
461
MR
0.007
Tình hình là acc paypal của mình dùng để nhận tiền từ các site offer đã bị limited vĩnh viễn ko gỡ được, Mà thông tin của các acc net đều trùng với info của paypal này .Giờ mình tạo lại acc paypal khác cùng info acc bị limited ấy được ko nhỉ mong pro chỉ giúp mình với thanks !!:binhsua19:

không có muốn sử dụng paypal tí nào mà các net toàn trả paypal hjxxx

Cũng tạo lại như thớt, đổi ip, đổi PC, veried đầy đủ rùi bị limit 180days
Đứa bạn nó cũng tạo lại là bị limit ngay, có lẽ địa chỉ đã bị đưa vào blacklist ???

Bị limit ngay đó cậu. vấn đề payment của net thì cậu có thể dùng paypal # dk. mượn của ng quen...

Tình hình là acc paypal của mình dùng để nhận tiền từ các site offer đã bị limited vĩnh viễn ko gỡ được, Mà thông tin của các acc net đều trùng với info của paypal này .Giờ mình tạo lại acc paypal khác cùng info acc bị limited ấy được ko nhỉ mong pro chỉ giúp mình với thanks !!:binhsua19:

không có muốn sử dụng paypal tí nào mà các net toàn trả paypal hjxxx

Đc,nhưng log bằng IP khác nhé cậu,với lại nếu đã add card hay bank thì phải thay mới.

acc là personal thì tao premier or bussiness.còn 2 loại kia thì ngước lại tạo personal.1 info dc tạo 2 paypal.Đang xài và chả bị gì.Mấy bác ko rành thì đừng phán bừa theo số đông tội chủ thớt =]]

acc là personal thì tao premier or bussiness.còn 2 loại kia thì ngước lại tạo personal.1 info dc tạo 2 paypal.Đang xài và chả bị gì.Mấy bác ko rành thì đừng phán bừa theo số đông tội chủ thớt =]]
Cậu này rất rành nè. chắc chưa bị mit bao giờ nên rất chi là tự tin. hì

Cái này là sai hoàn toàn nhé bạn, đối với info sạch là nó cho như vậy. Còn info mà bị 180 ngày thì thằng PP nó luôn có cái câu đại loại "chúng tôi không sẵn sàng (unhappy) để cung cấp dịch vụ này cho bạn".

Còn mấy cái acc trùng info của bạn thì nên cầu nguyện đi. Tớ nó là địa chỉ y chang như địa chỉ đã bị limited nhé, thằng PP check cái này khá kỹ đấy

anh em trong 1 nhà tạo mỗi người mỗi acc Paypal trên cùng 1 máy tính được không nhỉ !!!

anh em trong 1 nhà tạo mỗi người mỗi acc Paypal trên cùng 1 máy tính được không nhỉ !!!

2.2 Personal, Premier and Business Accounts. We offer three different types of Accounts: Personal, Premier and Business Accounts. You may only hold one Personal Account and either one Premier or one Business Account. By opening a Premier or Business Account and accepting the terms as outlined in this Agreement, you attest that you are not establishing the Account primarily for personal, family, or household purposes.

Hình như là.. ko được rồi.

PP nó check rất kỹ, mình cũng từng thử reg mới 1 acc khác nhưng đổi thế nào cũng bị dính và đành way lại gỡ limit của cái acc cũ. Nói chung nó quản khá chặt,nên rất ngại khi rút về. Mún rg lại phải đổi hoàn toàn cái info, nhưng phải chứng thực đc cái info đó. Đổi lun máy tính + IP =.="

Last edited by a moderator:

thoải mái đê, thử rồi đặt 2 acc cùng 1 tên 1 info limit cũng chẳng sao, có khác là tên dảo lộn một tí;)), còn 2 người thì thoải mái, t có 1 ac chính và acc lấy info 1 người trong gđ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom